mặt nào hợp với cốt MAZUNOV OFF+

hieubk213

Binh Nhì
chào các bác,hiện e đang dùng cốt MAZUNOV OFF +,em muốn hỏi loại mặt nào phù hợp với cốt này,e đang tính muA con DONIC DESTRO F1,ko biết 2 loại này có hết hợp vs nhau để có thể tự tin giật phải đk ko.Lối đánh của e là mạnh về giật và bạt phải,còn trái chỉ gò và đẩy chặn thôi ak
Cảm ơn các bác nhiều !!!

Trainee

Đại Tá
chào các bác,hiện e đang dùng cốt MAZUNOV OFF +,em muốn hỏi loại mặt nào phù hợp với cốt này,e đang tính muA con DONIC DESTRO F1,ko biết 2 loại này có hết hợp vs nhau để có thể tự tin giật phải đk ko.Lối đánh của e là mạnh về giật và bạt phải,còn trái chỉ gò và đẩy chặn thôi ak
Cảm ơn các bác nhiều !!!
Mazunov nặng, cứng, dầy, kém kiểm soát, ... nếu có điều kiện thì bạn thay cốt khác luôn đi thì phát triển quả giật có lẽ sẽ tốt hơn.

hieubk213

Binh Nhì
Mazunov nặng, cứng, dầy, kém kiểm soát, ... nếu có điều kiện thì bạn thay cốt khác luôn đi thì phát triển quả giật có lẽ sẽ tốt hơn.
hehe bác ơi cái này em cũng nghĩ đến rồi nhưng đang còn là sinh viên nên chưa thực hiện đk,vậy nên mới muốn hỏi loại mặt nào phù hợp để chơi tạm 1 thời gian :D

Trainee

Đại Tá
hehe bác ơi cái này em cũng nghĩ đến rồi nhưng đang còn là sinh viên nên chưa thực hiện đk,vậy nên mới muốn hỏi loại mặt nào phù hợp để chơi tạm 1 thời gian :D
Vậy bạn dán béng 2 mặt Mercury
http://bongban.org/threads/milkyway-mars-ii-mat-vot-cong-nghe-bot-khi-gia-binh-dan.35053/
hoặc kiểu như 729-8 vào mà chơi, trước mình cũng đánh combo đó cả 5, 6 tháng gì đó tập đánh đều, giật trái, phải tùm lum cả lên. Sau đấy thấy quả đánh cũng kha khá thì mới đua đòi chuyển sang ALC+ các mút bọt khí Nhật, Đức. Cẩn thận rồi lại một tiền cốt 3, 4 tiền mặt!

minhvip14

Trung Uý
theo mình đánh nhiều mút vs mazuno rồi thì bạn nên thử fh với penna x6 lot xanh dương ấy,giật và bạt đều ok,mà giat bóng khó đỡ mak dù dg bóng ko khó nhưng đối phương hay ớ lắm,gò thì dp hay giat hỏng,trái thì mình đánh cái nào cũng hợp,từ 729-2 ddeene joola explore,rồi sriver,còn destro f1 thì vô cùng khó hợp,đó là mình đánh nhiều mút trái hợp mà đánh f1 cũng ko dk,khó nhằn,bạn thử xem

Bình luận từ Facebook