MẶt gì hỢp ....

BAC SUP

Đại Tá
AE ai đã đánh cây này (DARKER 7P-2A.05)xin tư vấn giúp mình nên đánh mặt gì cho phù hơp.dơ giật,bạt ,tấn công là chính.xin cám ơn.:zingme69:

linh729

Thượng Tá
AE ai đã đánh cây này (DARKER 7P-2A.05)xin tư vấn giúp mình nên đánh mặt gì cho phù hơp.dơ giật,bạt ,tấn công là chính.xin cám ơn.:zingme69:

Giật cần mút nhiều ma sat, bạt cần mút có độ nảy cao. Theo mình nên chọn một số mặt xiom như : Vega europe, Vega asia, Omega 4 europe

cyborgx

Trung Sỹ
Mình đã chơi qua rồi, cốt này rung, không phải toàn bộ là Hinoki đâu, có thêm 1 hay 2 lớp Power material nữa nên cũng nảy không kém Carbon, nhưng điều khiển tốt và bóng cắn xoáy lắm. Bạn nên chơi qua mặt bọt khí trung bình cứng - cứng. Razka 9, Calibra Sound, Donic S2, Nitaku Fastarc S1, Rasant....

BAC SUP

Đại Tá
Mình đã chơi qua rồi, cốt này rung, không phải toàn bộ là Hinoki đâu, có thêm 1 hay 2 lớp Power material nữa nên cũng nảy không kém Carbon, nhưng điều khiển tốt và bóng cắn xoáy lắm. Bạn nên chơi qua mặt bọt khí trung bình cứng - cứng. Razka 9, Calibra Sound, Donic S2, Nitaku Fastarc S1, Rasant....

chiều nay thử nghiệm razka9 fh công nhận giật cực xoáy luôn,tốc độ con này cũng nhỉnh hơn AMUL..độ kiểm soát bóng rất tốt.:zingme14::zingme29:

vinhhnhb

Đại Uý
tốc độ hơn amu... có lẽ b nhầm rồi ... ! Razka9 công nhận xoáy nhưng vào cốt này mà đánh nẩy hơn amu thế thì razka 9 hơn cả Tenery rồi :))=))~

BAC SUP

Đại Tá
tốc độ hơn amu... có lẽ b nhầm rồi ... ! Razka9 công nhận xoáy nhưng vào cốt này mà đánh nẩy hơn amu thế thì razka 9 hơn cả Tenery rồi :))=))~

mình vừa bóc razka9 từ AMUL ra dán vào đánh mà (hôm qua mình mượn cốt AMUL của cậu nhờ bán dán vào đánh ,hôm nay mua cốt này mình bóc ra dán vào luôn).tin hay không thì tuỳ bạn .nhưng đó là cảm nhận của mình (đây là so sánh 2 cốt cùng dán razka9)

Last edited:

cyborgx

Trung Sỹ
Razka 9 là 1 mặt khá hay đấy, xoáy hơn Ten và độ nảy cũng không kém là bao đâu, và nhất là bền hơn Ten nhiều. Nếu có đk anh nên thử thêm Stiga boost TC, Calibra Sound và Rasant cũng rất hợp

bongbanpingpong

Binh Nhất

Cốt này đã sử dụng qua, rất hợp với mút tàu, lúc trước sử dụng mút Tin Arc của Nitaku hợp tác DHS, đây là bọt khí , Tàu lai Nhật, đánh banh rất hiểm, giật phát chết luôn. Nhưng nói chung cốt này ko thể so sanh với Amul được. kiểm soát ko cao.

ngoclinhsport

Trung Uý
chao chu !
dao tren dien dan thay chu la nguoi rat dam me va chiu kho dau tu
chau la chu cu hang the thao Ngoclinh sport o hoa binh
tuy danh khong hay lam < nhung chay dam chac chua ai chiu dau tu va thu nghiem nhu chau dau
theo chau cay darker do rat hop voi mut tau , nhung phai la h3pro 2013 nhe
bh thi ten 05fx

Bình luận từ Facebook