TP Hồ Chí Minh Lấy cảm hứng nấu ăn với bức tường đẹp

Tường bếp đẹp nâng cao cảm hứng nấu ăn cho gia đình bạn
nấu bếp là 1 hoạt động thú vị, ví như bạn làm cho căn phòng bếp của bạn trở nên đẹp mắt và hấp dẫn thì căn bếp nhà bạn sẽ phát triển thành nơi để bạn sáng tạo ra những món ăn ngon mồm cho cả gia đình. Chúng tôi sẽ liệt kê ra cho bạn một đôi mẹo làm cho đẹp trên khu vực tường bếp nhà mình

1. Bức tường lỗ
một trong các xu hướng trang trí nhà bếp đang được đam mê hiện giờ là sự xuất hiện của những chiếc tường lỗ. Tuy tương đối mới mẻ nhưng chúng nhanh chóng đã chiếm được thiện cảm của phổ quát bà nội trợ nhà công dụng của mình. với sự trợ giúp của những mẫu móc, nút treo sẽ cho bạn thêm phổ quát không gian dành để lưu trữ.
  1. Ốp gạch 3D

Xem thêm: Kệ gia vị inox
Gạch 3D có độ lồi lõm nhất thiết cũng là bí quyết giúp bức tường bớt đi sự nhàm chán như cách sơn tường thông thường. Chỉ cần chọn 1 bức tường nhỏ và ốp gạch 3D. Thêm điểm đặc sắc từ ánh sáng hắt tường và trồng cây phía chân tường là đủ để đem đến góc nhỏ vẻ đẹp sinh động, cá tính.

1. trang hoàng tường bếp bằng nắp chai
Nắp chai nước ngọt là thiết bị dễ tìm kiếm và sưu tầm. Bạn đã bao giờ nghĩ rằng, các dòng nắp chai có nhiều màu sắc có thể đem đến vẻ đẹp phong cách cho khoảng tường cạnh bếp nấu và bồn rửa nhà mình? Chỉ cần gắn nắp chai có khoảng bí quyết đều nhau trên tường là đủ để ko gian nhỏ trong bếp trở thành điểm thu hút hút mắt.
  1. Tường thép đương đại

Xem thêm: thùng gạo âm tủ bếp
trang trí tường bếp bằng gạch thép là một ý tưởng hết sức độc đáo ngoài ra khá mất công và tốn kém. Hãy đo diện tích phần tường cần ốp lát rồi mua gạch thép không gỉ cộng keo chuyên dụng để gắn những viên gạch này lên tường. Sau khi hoàn tất, bạn sẽ thấy phòng bếp phát triển thành sạch sẽ và sang trọng hơn hẳn.

1. Ốp tường cạnh bếp nấu bằng nút chai rượu
với giáo đồ đam mê thưởng thức những chai rượu ngon thì ý tưởng ốp tường cạnh bếp nấu, sắp với kệ rượu bằng các nút chai thực thụ là ý tưởng không thể tuyệt vời hơn.
Nguồn: Higold Thành Đạt

Bình luận từ Facebook