Innerlayer zlc tình yêu trở lại

Status
Không mở trả lời sau này.

Qlv

Thượng Sỹ
Bắt đầu với vis seri O, rồi jun zlc, vis nđ Nhật, fan alc, vis nđ Trung, super lin, super fan alc, rồi đến hiện tại là innerlayer zlc.
Chỉ vì câu nói của thầy em, Tuấn Hoàng năm ngoqis: " đến Tú Mẩu đanha với top thế giới kê bóng toàn bay lên zời thì bóng bàn trình hơn nhau về xoáy chứ k phải cứ băm bổ là ăn"
Em mới tìm tòi ngâm cứu lại, và tự ngộ ra rằng, thế giới ngta nói bóng bàn là môn thể thao của khéo léo và trí tuệ quả không sai.
Bác nào đã từng theo lộ trình tuoqng tự như em thử 1 lần dùng all wood hoặc inner, chắc hẳn sẽ thấy tự nhiên trong trận mình có những pha xử lý, ăn điểm chả khác nào chiên nghiệp
P/s: tản mạn của 1 Kẻ có đầu tư học hành nhưng thích chạy đua vũ trang

vthoang1986

Trung Uý
Em cũng nghiện thuần gỗ và inner. Mấy cây cấu tạo inner cầm độ 3 tháng là có những pha đối giật như chuyên nghiệp :cool:
Mấy cây outer e đánh cảm giác khô cứng khó tạo xoáy
Chắc em thuộc rơ xoáy chứ ko đua tốc độ nên thấy hợp :D

langngoi

Đại Tá
Bắt đầu với vis seri O, rồi jun zlc, vis nđ Nhật, fan alc, vis nđ Trung, super lin, super fan alc, rồi đến hiện tại là innerlayer zlc.
Chỉ vì câu nói của thầy em, Tuấn Hoàng năm ngoqis: " đến Tú Mẩu đanha với top thế giới kê bóng toàn bay lên zời thì bóng bàn trình hơn nhau về xoáy chứ k phải cứ băm bổ là ăn"
Em mới tìm tòi ngâm cứu lại, và tự ngộ ra rằng, thế giới ngta nói bóng bàn là môn thể thao của khéo léo và trí tuệ quả không sai.
Bác nào đã từng theo lộ trình tuoqng tự như em thử 1 lần dùng all wood hoặc inner, chắc hẳn sẽ thấy tự nhiên trong trận mình có những pha xử lý, ăn điểm chả khác nào chiên nghiệp
P/s: tản mạn của 1 Kẻ có đầu tư học hành nhưng thích chạy đua vũ trang
đăng nhập, thả like cái :D cùng view :D đánh xoáy cho nhàn :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook