hỏi về cốt rapid gun

kechamchich

Binh Nhì
em hiện đang chơi con kinetic cf light của andro. con này cảm giác mềm và contril cũng khá dễ chịu, bắt bóng tốt nhưng em vẫn cảm giác chưa có điểm gì bật lên cả hoặc do trình còn gà chưa hiểu rõ đc cái hay của vợt. nghe mấy ông già bảo cốt rapid gun này thuộc loại quái chiêu, vậy xin mấy cao thủ cho em ý kiến để em còn múc em nó. em này so với mazunov thì ai hơn, xin chỉ giáo

boll_boll

Moderator
So với Mazunov thì cũng tương đương, đc cái là nhẹ hơn và giá thành cũng rẻ hơn. Hồi lúc mới biết đánh bb khoảng 2 năm mình từng dùng cốt Rapid Gun, nói chung là đánh rất khá.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Rapid Gun của Tibhar đúng k? Cốt đó cảm giác hơi khô. đánh vào thì nghe cứ boong boong. ko chắc bóng lắm. Nói chung ngoài Mazunov vs Tibhar Rapid Gun còn nhiều cốt khác giá thành tương đương mà tính năng hay hơn nhiều. Như dòng Avalox, Xiom hay Leoviz.... Bạn cứ tham khảo nhé. Chúc bạn sớm tìm đc vợ...t ưng ý!

PoorPlayer

Thượng Sỹ
So với Mazunov thì cũng tương đương, đc cái là nhẹ hơn và giá thành cũng rẻ hơn. Hồi lúc mới biết đánh bb khoảng 2 năm mình từng dùng cốt Rapid Gun, nói chung là đánh rất khá.

Cái em Rapid Gun của Bòn bon hồi đó đâu có giống loại bán trên thị trường bây giờ đâu =)) Loại bây giờ đánh hổng giống Mazunov gì hết á. Khô mà hỏng có nảy. Cầm đánh thử cây Rapid của thằng Đạt mập thấy chán thôi rồi lun.

em hiện đang chơi con kinetic cf light của andro. con này cảm giác mềm và contril cũng khá dễ chịu, bắt bóng tốt nhưng em vẫn cảm giác chưa có điểm gì bật lên cả hoặc do trình còn gà chưa hiểu rõ đc cái hay của vợt. nghe mấy ông già bảo cốt rapid gun này thuộc loại quái chiêu, vậy xin mấy cao thủ cho em ý kiến để em còn múc em nó. em này so với mazunov thì ai hơn, xin chỉ giáo

Mình bỏ phiếu chống nhá chủ thớt. Nếu với giá tiền đó thì mình recommend em Topspeed của GiantDragon đánh ổn định hơn nhiều.
Cốt càng khó cho đối thủ thì càng khó cho mình :D Theo mình nếu trình độ bạn đã cao rồi thì đánh mấy cốt control cao cho dễ tấn công.

kechamchich

Binh Nhì
cây kinetic cầm rất thoải mái, bóng vào rất êm nhưng em lại muốn thử một cây nào cứng hơn với độc hơn 1 tí. liệu topspeed có đáp ứng đc ko bác?

Bình luận từ Facebook