HN_Cần tìm sadius bướm đồng,bướm bạc,còn mới 90_95%

kien_bk86

Trung Uý
bác nào có bướm bạc,bướm đồng xấu xí,nhọ nhem e đeu quan tâm gia khoang 1triu500 gửi hình cho e qua viber zalo và alo,cảm ơn các bác đa xem qua lh e 0977 93 93 97

Attachments

937.2 KB · Đọc: 0

Radical

Moderator
Chú em chuộc lại cây Sardius hôm nọ không ?

Cây đó hơi nặng nhưng mà nhờ thế mình lại giật trái được mới ác.

malong_85hp

Đại Uý
A hiện có 2 cây hợp yêu cầu của chú! Cả 2 đã đc xử lý viền rất thẩm mỹ nhé!
Cây 1: 1300k bao shjp ĐÃ BÁN
Cây 2: 1500k bao shjp ĐÃ BÁN

Last edited:

o3ma

Đại Tá
tmb Zlc đời j mình giữ k mún bán,sadius thì sưu tầm,khi nào chán nôi ra bán cho vui, hôm trước a e m gl rồi hay sao ý
Chú @kien_bk86 trí nhớ kém quá, vừa chiều T7 gần đây giao lưu ở Duy Hưng đó. Tại chú về sớm không đi bia nên lại quên ngay. Chú em @nhquanhn này cao to, đẹp giai nhất đám đấy.

phi hung

Đại Tá
cao to nhưng trình gà bác ah.e bị các bác vùi dập te tua.may mà còn sót lại chút sức để lết về nhà
Anh nhìn chú giật phong cách đẹp như chuyên nghiệp,tại mặt vợt cũ nổi gai hết thôi lên oánh thiếu ma sát ;) cần đầu tư 2 e mút mới hơn

phi hung

Đại Tá
Vâng em xem oánh hay cứ tưởng B C org á,không biết chơi lâu chưa nhưng thiếu mềm mại xử lý bóng chọn quả oánh :) <= nhận xét của người biết nói được nhưng chưa làm được kkk

o3ma

Đại Tá
Vâng em xem oánh hay cứ tưởng B C org á,không biết chơi lâu chưa nhưng thiếu mềm mại xử lý bóng chọn quả oánh :) <= nhận xét của người biết nói được nhưng chưa làm được kkk
Chú em này chăm chỉ, chịu khó tập thì lên tay nhanh lắm. Sẽ là 1 trong những hạt giống mỗi lần đi off xa đấy.

phi hung

Đại Tá
Chú em này chăm chỉ, chịu khó tập thì lên tay nhanh lắm. Sẽ là 1 trong những hạt giống mỗi lần đi off xa đấy.
:) Bác cũng phải ra sân nhé,sếp chơi thì a e mới phong trào theo,lần sau gặp Bác phải xin trận,giờ em đi ăn cơm cái

Bình luận từ Facebook