HN- PG7 fullbox, nguyên tem, chơi lướt vài hôm bán 550k

archer

Đại Tá
Sáng nay vừa có một anh đam mê bóng bàn và rất nhiệt tình phi tới lấy cây TMB ALC của em, đổi cho em cây PG7 anh ấy mới mua.

Full cả hộp lẫn gá nhựa bên trong, tem giấy ở đít vợt và tem bạc ở cán vợt còn nguyên chưa bị xé hay mờ. Chữ trên mặt vợt và cán vợt sạch sẽ như mới luôn, nguyên bản chưa vào keo gì. Cạnh vợt em đánh giá là còn quá mới và đẹp, tầm 95% trở lên tuỳ người khó tính.
Giá bán luôn hem phải trả giá là 550k. Ko bao ship vì giá trị quá nhỏ.
Nếu bác nào thích vào keo em sẽ giúp cho miễn phí, mỹ mãn, trình độ vào keo của sinh viên ĐH Mỹ thuật Công nghiệp HN luông! Nhìu bác cầm vào đã phải bật ra tiếng khen rầu, hem phải nói nhìu hehe

Bán lun 2 mặt: Nittaku Moristo RS đỏ 300k, và Nittaku Arufeel đen 200k(đã về tay Cá Mập), nguồn nội địa Nhật xách tay của Hiệpgà. Kích thước mặt đen thừa TMB ALC, mặt đỏ hụt chân độ 2li. Có sao nói vậy, ko như ai đó kéo dãn mặt dán vào cốt rồi chụp ảnh loè anh em. :)

Nếu bác nào mua cả combo, thì giá là 1tr có fix xăng xe ạ, yên tâm giá e để bao giờ cũng đẹp và rẻ hơn cả cái giá ở "Phủ Lý" ạ, nhất là ae đã wen biết! :D

Hiện tại e nợ hình vì chưa có máy chụp, nhưng mô tả cam đoan đúng sự thật, ae cứ đến giao lưu trà nước ngắm sờ cụ thể rồi quyết! :)

SĐT: O9O22.66.7.99
Địa chỉ: 61 Yên Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Nice weekend bros! :)

Last edited:

archer

Đại Tá
Nittaku Arufeel đen 200k đã bị em xích rồi ah, chiều nay đã nợ @archer một khoản lớn rồi, mai bác nào ở Daklak hay xa hơn nữa cho em ở nhờ trốn nợ @archer nhé :D:D:D:D:D:D
Hầy, gặp phải khách hàng chém gió vui như bác thì bán hàng lỗ phá sản mất T_T có gì phụ đạo e tiếng Khựa vs nhé :D

vcbshark

Đại Tá
Tiếng Cẩu không dám huyênh hoang lắm, vì gần 10 năm nay không được dùng thường xuyên, nhưng đảm bảo chắc chắn là hơn thầy dạy ở mấy trung tâm 500k/khóa, vì đảm bảo trình tiếng Trung không thua kém gì các thầy đó đâu, chưa kể là mình có kinh nghiệm "sủa" cùng Cẩu khoảng 4 năm liền, không nói tiếng Việt.

Yêu cầu cũng không có gì nhiều, tuần đánh với mình 03 trận thì cứ T7 CN phụ đạo tiếng Cẩu cho luôn, free

archer

Đại Tá
Tiếng Cẩu không dám huyênh hoang lắm, vì gần 10 năm nay không được dùng thường xuyên, nhưng đảm bảo chắc chắn là hơn thầy dạy ở mấy trung tâm 500k/khóa, vì đảm bảo trình tiếng Trung không thua kém gì các thầy đó đâu, chưa kể là mình có kinh nghiệm "sủa" cùng Cẩu khoảng 4 năm liền, không nói tiếng Việt.

Yêu cầu cũng không có gì nhiều, tuần đánh với mình 03 trận thì cứ T7 CN phụ đạo tiếng Cẩu cho luôn, free
He he, điều kiện gì mà hợp ý e thế :D

Quạt mo

Đại Tá

Cần gì học, các bác cứ bơi sang đó tán cho dẻo cái mồm vào, ăn được một con hàng mắt 1 mí là trình sủa cơ bản ổn.

vcbshark

Đại Tá
Cần gì học, các bác cứ bơi sang đó tán cho dẻo cái mồm vào, ăn được một con hàng mắt 1 mí là trình sủa cơ bản ổn.

Khì, thế hôm nào anh chán nhường lại em một con nhé, 0.5 mí cũng được, anh buôn lậu nó về anh ạ, bán cho em. Em dùng chán lại bán lại cho các bác trên diễn đàn, vừa biết tiếng Tàu, vừa trả thù dân tộc luôn anh ạ

Quạt mo

Đại Tá
Khì, thế hôm nào anh chán nhường lại em một con nhé, 0.5 mí cũng được, anh buôn lậu nó về anh ạ, bán cho em. Em dùng chán lại bán lại cho các bác trên diễn đàn, vừa biết tiếng Tàu, vừa trả thù dân tộc luôn anh ạ
Bậy nào, thù hằn ở đây. Thù thằng Tập ấy. Toàn dân lao động cả. Còn mấy con bé kia giờ tò te tí rồi. Hì hì .... Lâu lắm rồi không có cơ hội sủa, giờ trình còi lắm. Mà mấy thằng ba tàu cũng thông minh thật,em nói gì nó cũng hiểu. Hehe

vcbshark

Đại Tá
Khị khị, bác cứ hai bác 03 chai Mẫu Sơn thì bác chả nói nó cũng hiểu ạ. Mà nhớ bác uống ít hơn nó nhé, bọn đấy tửu lượng bình quân phải gấp đôi gấp ba anh em Việt mình bác nhỉ

archer

Đại Tá
Đặt gạch @archer luôn và ngay. Đêm nay đi Hà Tĩnh, ngày mai nhờ thằng cu e làm ở BV Nội tiết sang gd với bạn OK OK OK
Huỷ gạch và ko bao giờ giao dịch với bác này nữa, lèm bèm ko rõ ràng, gạch đá hẹn hò lên xuống như đúng rồi xong huỷ chỉ vì trận bóng đá, mà mặt hàng thì chỉ đáng giá vài trăm bạc.
Sáng nay mình vẫn y hẹn với bác Sơn @Ttfan2012 đến lấy con Xiom Vega Pro 2tr5 trong khi vẫn đang khó khăn xoay xở chật vật.

Bình luận từ Facebook