HN nittaku barwell fleet 99,99% đây !

BAC SUP

Đại Tá
không hợp sau vài buổi thử nghiệm nên làm đơn xin ly dị . xin thách cưới 2,8t
còn nguyên cả hộp ,chỉ vào keo mang cá ,hình em nó đây. lh dưới chữ ký.
em nó đã đi xin close topic
còn em zhang jike alc cho ae nào ưa thích bán luôn ,chất lượng cũng giống em này 100%
Đã bán

.

Last edited:

Quạt mo

Đại Tá
trình yếu ,tốc độ bh hơi cao không chịu nổi .....;):(
đã nhận được cốt chưa? mặt gai mình đánh thử công tốt nhưng gò,hơi khó.
Thì gai công mà lị, em thấy mặt đấy kê, chặn bóng cũng có xu hướng phản xoáy.

phungducthang

Đại Tá
Đi nhanh thế bác??
Về mức độ "Cả thèm chóng chán" thì bác BAC SUP chắc là "Đệ nhất" diễn đàn. Cây nào vào tay bác ấy cứ phải nói là đi nhanh như điện...
Cây BF này thì em có rồi. E xin đặt gạch trước 1 trong những cây sắp qua tay bác sau này, bác nhé?

BAC SUP

Đại Tá
Về mức độ "Cả thèm chóng chán" thì bác BAC SUP chắc là "Đệ nhất" diễn đàn. Cây nào vào tay bác ấy cứ phải nói là đi nhanh như điện...
Cây BF này thì em có rồi. E xin đặt gạch trước 1 trong những cây sắp qua tay bác sau này, bác nhé?
cậu thích em bf zjk alc của mình hả ? cũng mới như cây này đấy ,mình luôn cuốn cán vợt nên không bao giờ bẩn,hai nữa là không bao giờ đánh chạm bàn ,khó quá là bỏ nên vợt không bao giờ sứt cạnh ,mang cá quét qua một lớp keo nên cũng không thể bẩn.cây này nguồn xách tay và cũng còn nguyên hộp. xin cưới em nó bao nhiêu?;):D mình bán luôn.

Last edited:

phungducthang

Đại Tá
cậu thích em bf alc của mình hả ? cũng mới như cây này đấy ,mình luôn cuốn cán vợt nên không bao giờ bẩn,hai nữa là không bao giờ đánh chạm bàn ,khó quá là bỏ nên vợt không bao giờ sứt cạnh ,mang cá quét qua một lớp keo nên cũng không thể bẩn.cây này nguồn xách tay và cũng còn nguyên hộp. xin cưới em nó bao nhiêu?;):D mình bán luôn.
Bác hiểu nhầm ý em, em viết tắt chữ BF là chỉ cây Barwell Fleet. Còn ALC TMB hay ZJK đều không thuộc sở trường của em. Em chờ cây khác của bác, chắc sẽ có cây em thích, cảm ơn bác vì đã nhận gạch trước của em, hì...

Bình luận từ Facebook