HN-khoe hàng nóng cho 1 người bí mật

kien_bk86

Trung Uý
a e chém nhẹ tay,e đag khoe hàng 1 chút,nếu ai máu e cũng gả luôn

Attachments

1.2 MB · Đọc: 0
    729.6 KB · Đọc: 0

archer

Đại Tá
Anh dán mặt sao không dính vậy em
A dán mặt gì ạ? Dán vào cây Xiom Vega ấy ạ, sao lại có thể ko dính đc???
Thế hoặc là do keo, hoặc do mặt, hoặc do cách dán thôi ạ, a nhờ người nào biết dán dán hộ xem, em còn sợ nó dính quá mức ấy ạ.

archer

Đại Tá
A làm các kiểu và ra cửa hàng rùi vẫn thế,hay tại vơt mới nhi
Anh ra cửa hàng nào ạ, OK nếu a ko dán đc thì mai e sẽ lùi giờ đi, qua dán cho anh, nhưng vì mất công nên có 1 điều kiện nhỏ là nếu a chưa xử lí gì cái cốt, và em dán dính bình thường, thì e xin 200k tiền công dán mặt, anh chịu thì mai e qua ạ :)

hiepga

Đại Tá
Hôm nay uống nước cạnh nhà em wen không xem mặt vợt,bán cho anh mặt ten 05 nào còn ngon KT 157,152 nhé,a e chưa giao lưu đc lần nào
Mặt vợt của e toàn hàng sứt môi lồi rốn thôi dán và Bảo kiếm của bác sao dk @@

archer

Đại Tá
Hehe vậy a mua 2 lọ haifu về quét đi quét lại chắc là phải dính thui kkk
Anh có cần em mở topic mời anh em vào bàn luận và cùng lập đoàn khảo sát, kiểm nghiệm thực tế và đích xác về chuyện anh nói dán mặt ko dính cốt này ko anh?
Em dạo này đang hơi rảnh quá nên cuồng tay cuồng chân nên ko ngại mà rất thích mấy chuyện đông đúc hoành tráng đây :)
Có phản hồi gì mới về cốt em bán thì a cứ post lên đây hoặc lập hẳn topic e vào xử lí anh nhé! :)

phi hung

Đại Tá
Anh có cần em mở topic mời anh em vào bàn luận và cùng lập đoàn khảo sát, kiểm nghiệm thực tế và đích xác về chuyện anh nói dán mặt ko dính cốt này ko anh?
Em dạo này đang hơi rảnh quá nên cuồng tay cuồng chân nên ko ngại mà rất thích mấy chuyện đông đúc hoành tráng đây :)
Có phản hồi gì mới về cốt em bán thì a cứ post lên đây hoặc lập hẳn topic e vào xử lí anh nhé! :)
He chú vào Thanh Hoá rùi mờ

kien_bk86

Trung Uý
Hôm nay uống nước cạnh nhà em wen không xem mặt vợt,bán cho anh mặt ten 05 nào còn ngon KT 157,152 nhé,a e chưa giao lưu đc lần nào
a vẫn tìm mặt à,bảo lấy của e 05 ngon bổ rẻ còn chê,e vẫn còn 05 đen khác a thích e rảnh mang qua cho

Bình luận từ Facebook