HN - cho ra đi em Stiga EbenHolz NCT 7

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Như tiêu đề em muốn cho ra đi em Ebenholz 7. các bác vào ủng hộ giúp. SDT 0974610038.
Giá 1350k. Vui lòng đừng nhắn tin trả giá các bác nhé. --------------Có Gạch

Attachments

2.3 MB · Đọc: 0
    2.3 MB · Đọc: 0
    2.1 MB · Đọc: 0
    2 MB · Đọc: 0
Last edited:

nhukhiem2311

Trung Sỹ
đúng là em chưa biết kết hợp mặt thật. dùng S2 với H3. hay tại cu em trong CLB nó bảo đánh thấy khô quá. :(. để e thử xem sao.bác cho e cảm nhận về em nó nhé. thanks bác nhiều

anluongiaobong

Thượng Sỹ
đúng là em chưa biết kết hợp mặt thật. dùng S2 với H3. hay tại cu em trong CLB nó bảo đánh thấy khô quá. :(. để e thử xem sao.bác cho e cảm nhận về em nó nhé. thanks bác nhiều
Cây này là 1 trog những cây chơi mút tàu rất hay...cho cảm giác tốt.lưc đi rất nhanh và xoáy...trc e có 1 cây nhưng bị gãy mất rôi.cây này của bác mà hình thức đẹp hơn 1 chút là e hốt nó về rồi

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Cây này là 1 trog những cây chơi mút tàu rất hay...cho cảm giác tốt.lưc đi rất nhanh và xoáy...trc e có 1 cây nhưng bị gãy mất rôi.cây này của bác mà hình thức đẹp hơn 1 chút là e hốt nó về rồi
Cũng không biết thế nào nhưng bên ngoài đẹp hơn nhiều. k bạn cứ hoi bác andro cs7 nhé. bạn nhìn cái tem thì biết. còn vết trắng là bong sơn thôi không phải là phẫu thuật thẩm mỹ nhé :(

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Giao lưu với cốt Gergely của anh đi - nếu chú thích a phu cho 1 chút. Cốt anh bây giờ nếu bán cũng phải tầm giá chú giao - Quan trọng là thỉnh thoảng đổi cốt cho lạ tay!
Cốt của bác cũ quá nên bác thông cảm giúp e nhé :(

thinhnguyen

Đại Tá
Giao lưu với cốt Gergely của anh đi - nếu chú thích a phu cho 1 chút. Cốt anh bây giờ nếu bán cũng phải tầm giá chú giao - Quan trọng là thỉnh thoảng đổi cốt cho lạ tay!
.......
Cho xem hình gergely vào inbox rùm mình. Đời củ hay anpha vậy?
@ chủ thớt : fix thêm nửa a lấy nhé...

Bình luận từ Facebook