HN- Barware Fleet ST cần giao lưu TMB ZLC ST hoặc Almutart ST

noobteam

Trung Uý
Thang 1/2014

Last edited:

pper

Trung Uý
Bạn có bán riêng cốt Barwell Fleet này không? Cốt này nghe đồn hay lắm, không biết cảm giác thế nào, bạn có thể chia sẻ cảm giác khi chơi cây vợt nàycho mọi người biết đi.

mình đã từng đánh em barwell pleet này.nó xứng đáng với giá tiền lắm.cảm nhận là hơi rung tạo cho cảm giác bóng vào cốt vợt rõ ràng.chặn đẩy hơi xịt làm đối phương khó chịu.tốc độ bóng kém large spear một chút nhưng khi biết cách phát lực thì không kém là mấy đâu.tạo ma sát rất tốt nên nhiều khi quả bóng xoáy xuống cực nặng mà vẫn giật qua bàn rất tự tin.nói chung nó rất hay.vìa điều kiện kinh tế mà chưa quay lại với em nó được.Nhược điểm có lẽ là chuôi cầm hơi nhỏ.và trọng lương khoảng 90g có lẽ là hơi năng.

vovanquy73

Binh Nhất
Bạn có bán riêng cốt Barwell Fleet này không? Cốt này nghe đồn hay lắm, không biết cảm giác thế nào, bạn có thể chia sẻ cảm giác khi chơi cây vợt nàycho mọi người biết đi.
Mình đang chơi em này. Vợt này có đặc điểm là nặng ở đầu hơn, nên giật bóng nặng rất tốt, kết hợp mặt Ten nữa thì khá hợp. Nói chung có tốc độ và kiểm soát tốt, dễ đánh

noobteam

Trung Uý
Cảm ơn các bác.

Mizutani mình thử 1 lần rồi, nhưng có vẻ không hợp rơ. À, mà lần đó chưa có mặt Ten, biết đâu dùng Ten ổn hơn :) .
Trình gà thôi nên chưa rõ cảm giác thế nào mới chuẩn :D. Nhưng cảm giác sơ qua thì có vẻ mình đánh Mizutani ZLC giống như TBM ALC, có lẽ mình chưa thử nhiều, 2 cốt đó mới đánh mỗi cốt 1 lần rồi thôi vì không thấy hợp?

Có lẽ TMB ZLC là thấy phù hợp với mình. Nên mong muốn giao lưu với TMB ZLC ST nhất. ZLC FL thì dùng nhiều rồi, đang muốn ST.
(Chưa có ý định bán khi chưa có cốt khác)

xenium

Trung Sỹ
Có cốt Nittaku Barware Fleet như hình dưới, cần giao lưu TMB ZLC ST hoặc Almutart ST nguyên bản, cán không vào keo.
(Mình ko có nhu cầu các loại cốt khác nhé). Thanks.
YIM: member_7x. Handphone: 091 25 55 75 3

Còn cốt không bạn. Có gì alo mình 0933332486

xukaka

Đại Tá
Cây BL này phù hợp mặt trung bình mềm có lẽ tốt nhất như Ten 64, Ten 80. Đã thử Target 42.5 nhưng chưa ưng ý lắm. BL chặn bóng tớt, giật bóng không nhanh nhưng độ xoáy nhiều. Trình còn còi nên chưa cảm nhận hết. Cây BL này trọng trung bình dao động 88-92g. Rất ít khi được cây 88g. Cây của mình 88.5g cầm rất đầm tay, không năng đầu. Trong số 1 vài cây ST mình trải qua, thì cây BL cán ST mình thích nhất. Cây BL có vẻ đẹp hào hoa trong phân khúc giá này.

noobteam

Trung Uý
Hi bác chủ thớt.
Hàng bay rồi, bác thông báo kẻo anh em lại cứ làm phiền bác nhiều.
Topic này đăng từ Tháng 1/2014 :D.

Cây BL này phù hợp mặt trung bình mềm có lẽ tốt nhất như Ten 64, Ten 80. Đã thử Target 42.5 nhưng chưa ưng ý lắm. BL chặn bóng tớt, giật bóng không nhanh nhưng độ xoáy nhiều. Trình còn còi nên chưa cảm nhận hết. Cây BL này trọng trung bình dao động 88-92g. Rất ít khi được cây 88g. Cây của mình 88.5g cầm rất đầm tay, không năng đầu. Trong số 1 vài cây ST mình trải qua, thì cây BL cán ST mình thích nhất. Cây BL có vẻ đẹp hào hoa trong phân khúc giá này.
Mình không có cân nhưng cây của mình theo chủ đầu tiên nói là 85.5g, khá ngon đấy chứ.
FH dán Ten64 thấy bóng đi khủng khiếp luôn, làm gì mà không nhanh bạn ơi. Mình do không hợp quả trái nên mới đổi lại ZLC thôi.

xenium

Trung Sỹ
Topic này đăng từ Tháng 1/2014 :D.

Mình không có cân nhưng cây của mình theo chủ đầu tiên nói là 85.5g, khá ngon đấy chứ.
FH dán Ten64 thấy bóng đi khủng khiếp luôn, làm gì mà không nhanh bạn ơi. Mình do không hợp quả trái nên mới đổi lại ZLC thôi.
Cây mình sắp nhận nặng 87g.

Bình luận từ Facebook