HN- Bán Palio Blizt và Leoviz Penna X-6

minhvip14

Trung Uý
Hàng ưu tiên số 1: Palio Blizt đỏ (đã bay)và đen (kt: 145x152 )

Mới cứng, cắt dán dạo bóng thử 45p=> giá fixed: 555k (Đặc biệt được tặng kèm ten ghép đen bên dưới)
Thông báo,mút palio đen chiều qua ngứa ngáy lôi ra dán đánh chút cho đỡ mốc, vô tình đã làm nứt nhỏ ở góc 10h30, chiều dài khoảng 1mm, sâu ko ô được vì ko kéo ra đủ đề cho thước vào. tháo ngay cất để bán. Theo thông báo, giá sẽ fix giảm 50k cho án này.

Số 2: Em Leoviz Penna X6 đỏ: Kt: 152x156 (hồi đầu dán mazuno để cắt)(đã bay)

Ngoài ra còn mút 729-2 đỏ mới cắt (đã về nhà chồng) và 1 em Yasaka Mark đỏ, một mút ghép ten+donic
Giá mỗi em là 100k (ai có nhu cầu xem ảnh sẽ gửi mail)(ai lấy cả 2 giá 150k)

Mua nhiều sẽ có khuyến mại>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

Last edited:

danhbongban

Trung Tá
Hàng ưu tiên số 1: Palio Blizt đỏ và đen (kt: 145x152 cắt dán GA)
View attachment 4157View attachment 4158

Mới cứng, cắt dán dạo bóng thử 45p=> giá fixed: 555k

Số 2: Em Leoviz Penna X6 đỏ: Kt: 152x156 (hồi đầu dán mazuno để cắt)
Tình trạng còn trên 90% dung sai +5% (đã trừ % vết sứt(mút rất bền)
View attachment 4159View attachment 4160

Giá fixed: 250k

Ngoài ra còn mút 729-2 đỏ mới cắt nhưng có mút mới nên để tủ, nay tiện bán luôn và 1 em Yasaka Mark đỏ, một mút ghép ten+donic
Giá mỗi em là 100k (ai có nhu cầu xem ảnh sẽ gửi mail)(ai lấy cả 3 giá 250k)

Mua nhiều sẽ có khuyến mại>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
đăng ít bài thôi bác ơi, không là bị ban nick đó..........

minhvip14

Trung Uý
Ay da, bị ban nick là sao, mới lên nên có biết đâu bạn, ngồi buồn buồn thay cái tiêu đề cho nó mát mẻ ấy mà, thank, giữ nguyên cái này đến khi hàng bay vậy

minhvip14

Trung Uý
Ay da, như vậy là lõm ác thiệt, lần này mua em ten về rút kinh nghiệm, dán cốt to đùng cắt cho nó sướng, có nhỡ ko hợp thì ra đi còn đỡ đau lòng

Bình luận từ Facebook