HN- Bán 1 số mặt và cốt Hayabusa ( đăng lại)

haboll

Đại Uý
Như tiêu đề, em cần bán 1 số mặt chất lượng còn ngon

1, Joola Rym. Kích thước vừa GA , giá 300k

2, Bryce 1,9mm
ĐÃ BAY

3, G1, kích thước vừa ZLC, giá 300k

4, Implus speed, mặt vừa sar, giá 250k
ĐÃ BAY
5, Ten 05, vừa Amutart, giá 700k

Hàng ngon và người đẹp :))
6, Xiom Sigma Pro I
ĐÃ BAY
7, Xiom Hayabusa Z+, giá 2tr5

Cảm ơn mọi người đã đọc bài, em tên Hà( 18t) ở Hà Đông :)

Last edited:

doantronghoan

Trung Tá
Các hãng oto, xe máy, điện thoại muốn bán sản phẩm thường cho mấy Ẻm chân dài xinh đẹp lên uốn éo.
Chú bán vợt, mút lại đưa E gái...học lớp 8...chưa thành niên ...tức là chỉ bán mút, cốt....còn E gái thì các Bác đừng có mà???????????
Thích ý tưởng sáng tạo nhưng có vẻ liều lĩnh của Hà...đúng là "xoáy tròn" đỡ sao nổi.
Chúc may mắn!!!!

haboll

Đại Uý
Các hãng oto, xe máy, điện thoại muốn bán sản phẩm thường cho mấy Ẻm chân dài xinh đẹp lên uốn éo.
Chú bán vợt, mút lại đưa E gái...học lớp 8...chưa thành niên ...tức là chỉ bán mút, cốt....còn E gái thì các Bác đừng có mà???????????
Thích ý tưởng sáng tạo nhưng có vẻ liều lĩnh của Hà...đúng là "xoáy tròn" đỡ sao nổi.
Chúc may mắn!!!!
=)) , tại em đòi mà nó không đưa :)) nên em chụp cả nó luôn :)))

hungtv2002

Đại Tá
ok. mình pít, nhưng mua hộ sợ họ không thik, để về bỉu ông ấy, nếu đồng ý mình chém lun.
Em thề với anh là dán vào sar em oánh thử bóng không đụng gì đến phần đó luôn :)

Hình minh họa đây ạ. Đấy là em còn chưa lăn cho nó dãn ra :)

tosiosHD

Đại Tá
Bạn này có ý tưởng rao vặt sáng tạo thật. Nhìn em gái bạn cầm mặt vợt và ôm hộp cốt vợt làm mình liên tưởng đến em ấy cầm quyển sách và ôm cặp sách cơ đấy!

haboll

Đại Uý
Bạn này có ý tưởng rao vặt sáng tạo thật. Nhìn em gái bạn cầm mặt vợt và ôm hộp cốt vợt làm mình liên tưởng đến em ấy cầm quyển sách và ôm cặp sách cơ đấy!

Anh nói chuẩn suy nghĩ của em rồi :) không cần chỉnh luôn Bia

Bình luận từ Facebook