HCM - Mua mút dhs h3 neo market/soft d13 màu đen

trin_hoa_an

Trung Uý
loại này là loại gì nhỉ :confused: soft d13 là gì thế:eek:

Sriver DL 13, bề mặt hơi mềm xịt, bù lại giật trái cực sướng! mình đánh loại 1.9 cả năm giật rất cảm giác. Do đặc trưng loại 1.9 nên hơi tụt banh đòi hỏi cổ tay tốt chút để khắc phục vấn đề đó. Kê bóng, chặn trái rất êm và an toàn.

Mà mình thì có sriver nhưng sợ Dl13 gửi ra hà nội mất rồi. Vì mình mới gửi ra đó 1 lô mút thường để làm lót chuột. ^^!

thuanviet

Binh Nhất
Mình có mặt H3 neo như yêu cầu, mới khoảng 98%, mình đánh thử vài bữa nhưng không được, có lẽ do sức khỏe không cho phép.nay bạn nào có nhu cầu thì liên lạc với mình theo số điện thoại: O16686O2O98 (buổi tối chỉ nhắn tin thôi nhé), giá 300k nếu ở xa thêm 20k tiền ship nhé.
Đây là hình, kích thước dán vừa cốt Viscaria (chắc tầm 157x150), sponge còn nguyên )

kodematem

Trung Sỹ
Mình có mặt H3 neo như yêu cầu, mới khoảng 98%, mình đánh thử vài bữa nhưng không được, có lẽ do sức khỏe không cho phép.nay bạn nào có nhu cầu thì liên lạc với mình theo số điện thoại: O16686O2O98 (buổi tối chỉ nhắn tin thôi nhé), giá 300k nếu ở xa thêm 20k tiền ship nhé.
Đây là hình, kích thước dán vừa cốt Viscaria (chắc tầm 157x150), sponge còn nguyên )

http://bongban.org/forum/showthread.php/12148-HCM-h3-market-99

bạn mua ở đây này cùng sg luôn giá mềm

Bình luận từ Facebook