HCM - DARKER LEGATO 7P GIÁ "CỰC KÌ SỐC"

Red Arc

Đại Tá
Dạo này thấy mục rao vặt náo loạn vì mấy em Sar đồng nên hôm nay đổi gió làm một cú cho sốc chơi, hehehhe

Darker Legato 7P, trọng lương 81 gr, hàng "độc" theo suy nghĩ chủ quan của chủ nhân, Giá: 3.999k (chỉ nhận gạch đá, không nhận tin nhắn trả giá...;))

Sau đây là dung nhan em nó

thanhtinh10282

Trung Uý
Cho em ngu ý tí....xem giá mà chưa nhìn hình em tưởng anh bán LPS....chứ em nhớ cây ni đâu đắt vậy hè,nếu em nhớ k nhầm darker hình như cũng có một em legato mà mặt ngòi là limba ri giá xách tay về có 2,2 triệu thì phải....k phải bác chủ bỏ quá nhé

Red Arc

Đại Tá
Cho em ngu ý tí....xem giá mà chưa nhìn hình em tưởng anh bán LPS....chứ em nhớ cây ni đâu đắt vậy hè,nếu em nhớ k nhầm darker hình như cũng có một em legato mà mặt ngòi là limba ri giá xách tay về có 2,2 triệu thì phải....k phải bác chủ bỏ quá nhé
hihi, bởi vậy chủ nhân của em này mới nói giá "cực kì sốc" mà bạn. Cây này là cây được chủ nhân của nó tuyển chọn trong số hơn 70 cây Darker nên độ độc của nó là miễn bàn (chỉ với chủ nhân).....

Red Arc

Đại Tá
Lâu lâu đem em nó ra ngắm và chém gió tí cho vui chứ thực ra mình kg có ý tiễn em nó đi, đang đắn đo xem có cho em nó mặc áo xống và trình diễn vào ngày mai kg? Hy vọng topic này sẽ làm cho nhưng ai đang buồn ngủ sẽ tỉnh ngủ, hihihii

cj46

Đại Tá
Trời ạ con người ta chưa đủ kg mà đòi phá. Muốn phá muốn thử thì Leg 83gr đầy nè. Mà em này thiếu kg nhưng tiếng kêu của em đó thì quả là cực độc, đụng vào vòng cấm hay vòng ngoài thì em ây cũng thể hiện tiếng rên tương tự nhau

Red Arc

Đại Tá
Mới sáng sớm đã bị anh Cj dụ cafe và đưa cho mình một cô nàng khác thế mạng cho em này nên tạm thời em nó vẫn còn trong trắng. Hehe

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Bác Sơn đưa lên với mục đích khoe hàng rồi, còn đưa ra giá sốc cho ae gây sự chú ý, haha, không biết có đúng ko bác Sơn nhỉ?

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Tiện thể bác Sơn cho em hỏi bác đánh cán ST quen thì có cảm giác hơi lỏng tay không, em đang tính chuyển qua ST dùng thử không biết tn, mà bác xem hội em con Zetro quad cán ST cầm có vừa tay không ạ, thanks bác

Red Arc

Đại Tá
Trước đây mình cũng nghĩ cán ST cầm không chắc tay nên toàn bộ vợt mình mua đều là FL. Nhưng từ 2 năm trở lại đây, mình bắt đầu thích cán ST đơn giản vì nhìn nó đẹp và đã chơi thử, không có vấn đề gì về tay cầm, thậm chí còn cảm thấy xoay trở rất nhẹ nhàng và linh hoạt nữa.

Bình luận từ Facebook