Dung.Vima Mình đã chuyển tiền rồi nhé.

meoluoitmb

Đại Tá
Ối zời ơi, gọi điện cho nhau là được rồi bạn ơi, hoặc vào chính topic của Dũng mà bạn đã mua hàng mà thông báo chứ. Ai lại mở riêng topic để thông báo đã chuyển tiền thế này. Ai sau khi chuyển tiền cũng làm thế này thì coi sao được. lưu ý và rút kinh nghiệm bạn nhé.

hungtv2002

Đại Tá
gọi điện cho ông ấy đi, ông ấy ít online....
Bạn gửi cho mình về địa chỉ : Lê Minh - Điện Lực Chiêm Hoá - Huyện Chiêm Hoá - Tỉnh Tuyên Quang. Tiện thể mình có lời mời khi nào lên Tuyên Quang mình giao lưu nhé. :zingme67:

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Góp ý chủ thread: Chỉ nên thông báo nội dung giao dịch chuyển tiền hoặc nhận được hàng qua topic giao bán của người bán thôi, không nên lập riêng topic ntn, như này vô hình chung là bạn có vẻ không tin tưởng việc giao dịch với Dung.vima rồi.... rút kinh.....nghiệm bạn nhé.

hungtv2002

Đại Tá
cái này bác nói đúng ý nghĩ của mình, chỉ là kg mún nói sợ chủ thớt zzz
Góp ý chủ thread: Chỉ nên thông báo nội dung giao dịch chuyển tiền hoặc nhận được hàng qua topic giao bán của người bán thôi, không nên lập riêng topic ntn, như này vô hình chung là bạn có vẻ không tin tưởng việc giao dịch với Dung.vima rồi.... rút kinh.....nghiệm bạn nhé.

dung.vima

Moderator

Bác ấy là nick mới cũng chắc giao dịch lần đầu nên chưa tin tưởng cũng là hợp lý thôi. Không sao bác à. Trưa đi làm về em sẽ check tk rồi chuyển đồ cho bác Hellmilk ngay : )

meoluoitmb

Đại Tá
Bác ấy là nick mới cũng chắc giao dịch lần đầu nên chưa tin tưởng cũng là hợp lý thôi. Không sao bác à. Trưa đi làm về em sẽ check tk rồi chuyển đồ cho bác Hellmilk ngay : )

Ngày xưa chú chẳng lừa anh một quả còn gì, may nhờ người quen không thì. Hơ hơ hơ.
Nick chú đỏ thế mà vẫn bị nghi ngờ nhỉ?

tuankhoai

Đại Tá
Ngày xưa chú chẳng lừa anh một quả còn gì, may nhờ người quen không thì. Hơ hơ hơ.

giao dịch với những nick đỏ nầy phải thật cẩn thận:zingme21: nick đỏ chứng tỏ có vấn đề:zingme65:

dung.vima

Moderator

giao dịch với những nick đỏ nầy phải thật cẩn thận:zingme21: nick đỏ chứng tỏ có vấn đề:zingme65:

Các bác cho em xin, đao hạ lưu tình chớ sao lại trảm phong ra lốc tố vòi rồng thế này vùi dập em quá :D

dung.vima

Moderator

Hàng đã được chuyển lúc 17h chiều nay bác nhé !

Tuancoi

Thượng Sỹ
May nhé :) may là ở đây có nhiều người biết ông Dung.vima này , k thì ông ấy bùng ngay, ông này có cái tật là nhận được tiền là tít mắt không nhớ gì hết đâu :zingme49::zingme14:

Bình luận từ Facebook