Daker Legato 7p Point cacbon + H3 pro 2012

bantaylua

Đại Uý
Dũng lại đổi gió hả, có làm tí trao đổi với cốt của mình kô, tosios, mới mua ở Hỏa Châu, vân gỗ tuyển chọn, 87g, mới đánh 1 tuần, lúc mua mới 3trieu3, giờ đổi ngang combo của chú (a ngại bán trên mạng).

dung.vima

Moderator
Dũng lại đổi gió hả, có làm tí trao đổi với cốt của mình kô, tosios, mới mua ở Hỏa Châu, vân gỗ tuyển chọn, 87g, mới đánh 1 tuần, lúc mua mới 3trieu3, giờ đổi ngang combo của chú (a ngại bán trên mạng).

Ặc mai bác cầm qua CLub nhé. Tosios hay thế mà bác chê !

bantaylua

Đại Uý
Ặc mai bác cầm qua CLub nhé. Tosios hay thế mà bác chê !

A hay bị lỗ vốn nặng lắm. Cây tosios chơi tàu kô hợp bằng cây baricio cùi bắp, chơi mút nhật thì hay, nhưng a kô chơi nhật được, quen taù roài, thế mới đau.

tipphono8x

Trung Uý
- Sau 2 ngày thử sức lại em Daker này + tàu đạo nhưng không thể nào chịu được. Thôi đành an phận với GA và lại tiễn em nó đi.

- Ảnh em nó đây :

- Giá rổ : Cả cốt + mặt = 2t2 bao ship ! (Hàng đang có gạch nhé )

Lung linh quá! Hình như con này kích thước nhỏ hơn 157x150 thì phải? To chút thì e cũng nhanh tay cố mè nheo đặt gạch con H3 Pro :)

Tosios

Đại Uý
Con này đúng là 7P xịn. Vỡ gạch bác có trao đổi với cây maze của E ko? Đang thích thử cây này. Hi

meoluoitmb

Đại Tá
Gia cát dự quá chuẩn luôn.................anh xin phong em trai giữ chức chủ tịch hội đồng quản trị CLB thích đổi gió. Bó tay với chú thật,:rolleyes:

Tosios

Đại Uý
Gia cát dự quá chuẩn luôn.................anh xin phong em trai giữ chức chủ tịch hội đồng quản trị CLB thích đổi gió. Bó tay với chú thật,:rolleyes:

Tại E chưa được chơi dòng Darker bao giờ, mà con này là 1 trong những cốt vợt huyền thoại của Darker. Hi

dung.vima

Moderator
Chậm mất rầu. Mình đã trao đổi em tosios với vợt của Dung.vima roài. Hóng gió thiệt hại thật đấy, haizzz...

Hôm nọ bác cầm thử Daker quăng thử mấy phát ngon thế còn gì. Bác đánh sẵn tàu đạo nên đánh em nó vào ngay. Nảy và kiểm soát ăn đứt con Bracio của bác nhỉ :p

bantaylua

Đại Uý
Hôm nọ bác cầm thử Daker quăng thử mấy phát ngon thế còn gì. Bác đánh sẵn tàu đạo nên đánh em nó vào ngay. Nảy và kiểm soát ăn đứt con Bracio của bác nhỉ :p

A đang lo nảy quá không khiển nổi đây, chơi hàng xịt bám xoáy quen roài mà, hơn nữa lại sắp đán giải, sợ kô quen kịp thì hỏng ăn. Cái mặt H3 của chú có vẻ kô bằng con Neo lót xanh của anh được, he he, vừa về bóc h3 lót vàng, dán lót xanh vào, cảm giác gần giống cây Barricio, hi vọng là ổn. Thực ra cây baricio là hợp với mình nhất, cây legato này chắc chắn sẽ không hợp bằng đâu, nhưng ghét cái cây barricio bị nát, hình thức xấu mù, kết cây darker vì trông bóng bẩy hơn thôi, hi.

Bình luận từ Facebook