Đã xong - đóng topic

Trainee

Đại Tá
Như tiêu đề, mình cần bán hộ ông anh lớn tuổi cây Sardius, xác định bán được ngay cuối tuần này thì tốt. Đẹp nhất là chốt được giá trước 15h ngày CN, để mình lấy vợt về vào tối CN, sáng T2 gửi luôn. Còn qua tuần làm việc thì rườm rà.
Gỗ vàng tươi, nhưng chụp qua loa + điện thoại lởm nên hình trắng bợt ra.
- Giao dịch: Chốt được giá, vui lòng CK cho mình trước (TK: VCB), sau đó mình gửi CPN.

- Giá mong muốn: (Chủ vợt quyết định để đánh chơi vài bữa rồi tính, các bác dìm quá, ko bác nào trả quá nổi 2tr).
Các bác cứ tự nhiên trả lên, trả xuống thẳng ở đây hoặc inbox, quyết định cuối cùng thuộc về chủ vợt :)

Một vài hình ảnh:

Last edited:

letrongdat

Binh Nhất

Như tiêu đề, mình cần bán hộ ông anh lớn tuổi cây Sardius, xác định bán được ngay cuối tuần này thì tốt. Đẹp nhất là chốt được giá trước 15h ngày CN, để mình lấy vợt về vào tối CN, sáng T2 gửi luôn. Còn qua tuần làm việc thì rườm rà.
Gỗ vàng tươi, nhưng chụp qua loa + điện thoại lởm nên hình trắng bợt ra.
- Giao dịch: Chốt được giá, vui lòng CK cho mình trước (TK: VCB), sau đó mình gửi CPN.
- Giá mong muốn: Giá mong muốn của chủ vợt là bằng giá em tem bạc mới là 2.3tr. Để có thể sẽ mua Sar bạc mới thay cây này, hê hê :D.
Các bác cứ tự nhiên trả lên, trả xuống thẳng ở đây hoặc inbox, quyết định cuối cùng thuộc về chủ vợt :)

Một vài hình ảnh:

cây này trông đẹp đấy. 800ngin được không bạn

amateur

Trung Uý
Theo kinh nghiệm của mình. Cây này chinh chiến khá lâu.thương tich nặng như này. Giá same same 1.5m .vá cũng k thẩm mỹ lắm.

Trainee

Đại Tá
Theo kinh nghiệm của mình. Cây này chinh chiến khá lâu.thương tich nặng như này. Giá same same 1.5m .vá cũng k thẩm mỹ lắm.
Thanks bạn. Tem đồng ko số thì lâu là đúng rồi. Thương tích thì ko hề nặng tẹo nào, nếu bạn Nhìn hình tổng thể.
Thẩm mỹ thì chưa từng gửi đi nên nó lem nhem vậy. Chính ra mình nghĩ thế mới qúy. Cái chỗ đen kia là ông tự vá bằng keo gì ấy chả biết. Nhưng theo hình chụp cạnh, bạn nhìn lớp carcbon ấy, nó ko sâu, ko phải vết vỡ.
Mình bán hộ, ngại mang tiếng nên gắng chụp thật kỹ những chỗ nghi ngờ. Sợ nhất, bán được nhưng sau lại câu ra câu vào. Ko bán được thì cứ để đánh vẫn OK.

tosiosHD

Đại Tá
Chủ topic muốn bán cốt thì nên chụp ảnh rõ ràng tí đi. Tại sao cái mút đen kia bóc ra tí xíu rồi mà ko bóc nốt ra lại còn nửa kín, nửa hở vạch ra cho nhìn rồi đóng lại??? Mấy vết keo xót lại trên mặt cốt nếu bác có thời gian thì cũng lau sạch luôn đi rồi chụp cho anh em chiêm ngưỡng rồi trả giá.
Nói tóm lại là bác "trần, chuồng" em nó ra, vệ sinh sơ bộ lại tí rồi chụp ảnh cho anh em dễ nhìn. Xem mấy bức ảnh của bác nửa đông, nửa hè...nhìn như người mẫu trên sân khấu ấy anh em khó bình luận lắm.
Đôi điều chia sẻ cùng bác!

Trainee

Đại Tá
Chủ topic muốn bán cốt thì nên chụp ảnh rõ ràng tí đi. Tại sao cái mút đen kia bóc ra tí xíu rồi mà ko bóc nốt ra lại còn nửa kín, nửa hở vạch ra cho nhìn rồi đóng lại??? Mấy vết keo xót lại trên mặt cốt nếu bác có thời gian thì cũng lau sạch luôn đi rồi chụp cho anh em chiêm ngưỡng rồi trả giá.
Nói tóm lại là bác "trần, chuồng" em nó ra, vệ sinh sơ bộ lại tí rồi chụp ảnh cho anh em dễ nhìn. Xem mấy bức ảnh của bác nửa đông, nửa hè...nhìn như người mẫu trên sân khấu ấy anh em khó bình luận lắm.
Đôi điều chia sẻ cùng bác!
Mặt đó giờ bóc ra là nát. Ng ta cần để đánh. Bóc để thấy ko số thôi. Vệ sinh thì có tấm chụp cận là đã vệ sinh đó - trước khi dán trả lại mặt.
Ai ko đánh giá được thì thôi. Người quan tâm tới dòng này, xem thế là đủ rồi - ko phải @tosiosHD. Hô hô.

tosiosHD

Đại Tá
Mặt đó giờ bóc ra là nát. Ng ta cần để đánh. Bóc để thấy ko số thôi.
+ HAHA. Không bóc ra thì anh em làm sao biết được đằng sau cái mút đen đó là cái gì? Có phải gỗ không? Hay là mùn cưa, vải nhựa, nilong, hoặc keo 502 nham nhở? Haha.
Em xin lỗi bác vì nói vui vui tí, nhưng ko hiểu người chủ vợt muốn bán vợt hay muốn giữ lại mút?????

Trainee

Đại Tá
+ HAHA. Không bóc ra thì anh em làm sao biết được đằng sau cái mút đen đó là cái gì? Có phải gỗ không? Hay là mùn cưa, vải nhựa, nilong, hoặc keo 502 nham nhở? Haha.
Em xin lỗi bác vì nói vui vui tí, nhưng ko hiểu người chủ vợt muốn bán vợt hay muốn giữ lại mút?????
Khi bán thì vất cái mút đen đi luôn.
Mặt vợt còn nguyên như bên bóc ra rồi. Dân chơi amateur chứ có biết gì đâu mà vá víu mặt. Nhìn cái cạnh sứt có tý, còn nguyên viền carcbon mà ông trét keo vào nhoe nhoét, rõ vụng. Thực ra cây này có người trả giá giao dịch trực tiếp rồi, trả như trả Sar tem bạc. Nên mình bảo ông để rao diễn đàn xem. Bán được đáng tiền thì bán, ko thì cứ để chơi thôi. Chiều qua mình đánh cây này rồi, khá nhẹ, êm dễ đánh hơn KLHS.

Trainee

Đại Tá
Chú nói chỉ tăng nghi ngờ cho người khác. Mất hứng, thấy bực mình, như thế cần quái phải mượn nick anh rao, lấy nick binh nhất, thiếu uý rao cho lành rồi anh vào comment là được rồi :D

Trainee

Đại Tá
Cây này chỉ thấy cái cán vợt là đẹp
Thực ra bỏ 1/4 phần mũi đi, còn lại đều đẹp. Do người chơi ko biết giá trị của nó nên không giữ gìn. Chứ ng chơi rất nhẹ nhàng, nữ đánh nhiều hơn nam!

tosiosHD

Đại Tá
Chú nói chỉ tăng nghi ngờ cho người khác. Mất hứng, thấy bực mình, như thế cần quái phải mượn nick anh rao, lấy nick binh nhất, thiếu uý rao cho lành rồi anh vào comment là được rồi :D
+ Haha. Em xin lỗi bác, em nói năng thật quá. Tại vì bác bình luận cái mút nếu bóc ra thì rách, nên em nói vui vui mấy câu thôi.

Trainee

Đại Tá
+ Haha. Em xin lỗi bác, em nói năng thật quá. Tại vì bác bình luận cái mút nếu bóc ra thì rách, nên em nói vui vui mấy câu thôi.
+ Như hình chụp, cái mút đó đang bóc thấy rách, vì keo bám quá, nên mình dừng lại.
+ Up phát rồi đi ngắm biển nào !!!

Bình luận từ Facebook