Hà Nội Close!

AndroCS7

Đại Tá
Như tiêu đề, chuẩn bị mua mặt mới nên cho ra đi mấy mút này, tránh loạn đao kiếm, chuyên tâm tu luyện :)
1. Ten 80 , kt 150x155, giá 250k
2. Ten 64, kt 146x154, giá 250k
3. Xiom 4 pro, kt cỡ ten 80, giá 250k
4. Baracuda, kt cỡ ten 64, giá 330k
Ảnh m nợ đến mai
Đt : O972 251 287
tks all!
Có xiom 4 pro mà ko bảo e trc. E vừa lấy con vega pro :D

liolove

Binh Nhất
Như tiêu đề, chuẩn bị mua mặt mới nên cho ra đi mấy mút này, tránh loạn đao kiếm, chuyên tâm tu luyện :)
1. Ten 80 , kt 150x155, giá 250k
2. Ten 64, kt 146x154, giá 250k
3. Xiom 4 pro, kt cỡ ten 80, giá 250k
4. Baracuda, kt cỡ ten 64, giá 330k
Ảnh m nợ đến mai
Đt : O972 251 287
tks all!
cho xin it' ảnh baracuda b ơi??

ducanhmh

Đại Tá
Đã cố tình chụp nghiêng mà 2 mặt Ten vẫn như con nhím ấy nhỉ? :D Tình trạng này mỗi mặt giảm 100k có lẽ bay đc
Giảm cũng éo đến lượt bác. E thà cho ng khác còn hơn bán cho bác :d thông cảm nhé. Bác nên hỏi tại sao ng khac bán thi 1, 2 ngày là bay, thậm chí chưa có ảnh đã bay, mà bác bán thì vài thag k bay đc dù dùng mọi cách, mỗi ngày lập 1 topic cũng k ăn thua, bác cứ mài dao sẵn đi, biết đâu có gà mới, lang thang vào đất nhà bác là bác thịt, hehe.

oldfox

Đại Tá
Giảm cũng éo đến lượt bác. E thà cho ng khác còn hơn bán cho bác :d thông cảm nhé. Bác nên hỏi tại sao ng khac bán thi 1, 2 ngày là bay, thậm chí chưa có ảnh đã bay, mà bác bán thì vài thag k bay đc dù dùng mọi cách, mỗi ngày lập 1 topic cũng k ăn thua, bác cứ mài dao sẵn đi, biết đâu có gà mới, lang thang vào đất nhà bác là bác thịt, hehe.
Rất tiếc mình éo bao giờ mua hàng của bạn cả, bạn có muốn tặng mình cũng éo thèm mấy cái mặt nổi gai nhím và thủng lỗ của bạn đâu, nói thật chỉ có bọn amateur mới tập đánh mới để ý mấy cái mặt của bạn thôi, bọn nó chỉ mới tập đôi công nên chưa cần mặt có độ bám mà :D

ducanhmh

Đại Tá
Rất tiếc mình éo bao giờ mua hàng của bạn cả, bạn có muốn tặng mình cũng éo thèm mấy cái mặt nổi gai nhím và thủng lỗ của bạn đâu, nói thật chỉ có bọn amateur mới tập đánh mới để ý mấy cái mặt của bạn thôi, bọn nó chỉ mới tập đôi công nên chưa cần mặt có độ bám mà :D
2 mặt này nổi gai nhưng vãn rất bám thì mới có giá đó nhe. Mà ông đừng nói "bọn amater" nhé, 99% diễn đàn này là amater thôi, ông nghĩ ông là ai? Tôi vẫn nhớ lần ông trả giá cái sriver của tôi, chốt 130k bao ship sau đó lại kì kèo " mình chuyển 120k nhé vì....k thích số 13":))) đúng là. Xin mẹ nó đi thì tôi cho còn đỡ hơn là kì kèo thêm 10k, thế lag tôi cũng éo thèm bán nữa :)) topic bán hàng lởm thì vài ngày lập 1topic, vẫn mặt nát đó,ae góp ý thì éo nghe, đủ biết ông tnao rồi. Thôi mời ông lượn giúp tôi.!

oldfox

Đại Tá
2 mặt này nổi gai nhưng vãn rất bám thì mới có giá đó nhe. Mà ông đừng nói "bọn amater" nhé, 99% diễn đàn này là amater thôi, ông nghĩ ông là ai? Tôi vẫn nhớ lần ông trả giá cái sriver của tôi, chốt 130k bao ship sau đó lại kì kèo " mình chuyển 120k nhé vì....k thích số 13":))) đúng là. Xin mẹ nó đi thì tôi cho còn đỡ hơn là kì kèo thêm 10k, thế lag tôi cũng éo thèm bán nữa :)) topic bán hàng lởm thì vài ngày lập 1topic, vẫn mặt nát đó,ae góp ý thì éo nghe, đủ biết ông tnao rồi. Thôi mời ông lượn giúp tôi.!
Hỏi mọi người xem 2 cái mặt của chú và anh thì con nào lởm hơn, nát hơn, nói mà ko bít ngượng mồm hả chú, a góp ý để hàng của chú nhanh bay mà chú lấy oán trả ơn như thế thì... thôi nói với chú a thấy cũng bẩn mồm lắm, những thằng ngu còn tỏ ra nguy hiểm như chú trên đời này nhiều như chó con, a ko chấp, thôi bye (đừng reply lại nhé vì a éo thích nói chuyện với những thằng bẩn tính như chú)

ducanhmh

Đại Tá
Hỏi mọi người xem 2 cái mặt của chú và anh thì con nào lởm hơn, nát hơn, nói mà ko bít ngượng mồm hả chú, a góp ý để hàng của chú nhanh bay mà chú lấy oán trả ơn như thế thì... thôi nói với chú a thấy cũng bẩn mồm lắm, những thằng ngu còn tỏ ra nguy hiểm như chú trên đời này nhiều như chó a ko chấp, thôi bye (đừng reply lại nhé. vì a éo thích nói chuyện với những thằng bẩn tính như chú)
Ông anh vs ai? Ông có thể hơn tuổi tôi nhưng loại ông thì k đáng làm anh đâu. Anh anh chú chú cái cc j? Cút.

ducanhmh

Đại Tá
Mong các bác thông cảm nếu đọc những lời khó nghe trog topic này. Em cũng k muốn nói năng kiểu đó nhưng ức chế với lão đó quá các bác ạ.
Close topic ít bữa! Tks!

oldfox

Đại Tá
Ông anh vs ai? Ông có thể hơn tuổi tôi nhưng loại ông thì k đáng làm anh đâu. Anh anh chú chú cái cc j? Cút.
A đã bảo chú đừng reply lại mà chú cứ thích lắm mồm như đàn bà là sao, nghe giọng điệu của chú là bít chú là loại vô học rồi, những thằng vô học đuối lý mới văng tục làm bẩn diễn đàn như vậy, thôi chào chú nhé, hy vọng chú đừng reply làm phiền anh nữa...thank

ducanhmh

Đại Tá
A đã bảo chú đừng reply lại mà chú cứ thích lắm mồm như đàn bà là sao, nghe giọng điệu của chú là bít chú là loại vô học rồi, những thằng vô học đuối lý mới văng tục làm bẩn diễn đàn như vậy, thôi chào chú nhé, hy vọng chú đừng reply làm phiền anh nữa...thank
Ông học đến đâu mà nói ng khác vô học. Đã k muốn nói nữa rồi sao ông k thể ngậm miệng lại à? Tôi k thik lên đây đôi co, chửi nhau, làm trò cười cho diễn đàn, chưa bgio tôi nthe. Nhưng loại ông làm tôi ức chế quá nên mới k nhịn đc. Ae ai đi qua đọc đc mấy cái vớ vẩn này thì cũng coi như thư giãn xả xì trét nhé, xloi mọi người. :) đúng là vô nghĩa quá. Rút kinh nghiệm, từ nay k bgio dây dưa với loại như ông oldfox nữa, đây cmt cuối cùng của tôi dành cho ông. Làm ơn đọc xong và biến đi giúp tôi.
Nghĩ lại mọi chuyện cũng đều có lý do, tại trc đây góp ý trog cái topic vớ vẩn của ông này nên hắn chờ cơ hội trả đũa đây, đúng là tiểu nhân mà!
Stop here!
:)

Bình luận từ Facebook