close......

chaunguyen

Đại Tá
Mat cali chụp cái mặt sau nữa a thinh. Stiga de rách spon lam. Ma tiaga giá này là cao lam 500k. Kích thuước ươm thứ cot nao do. Giá cao ma kịch thuộc nhỏ thì chết

thinhnguyen

Đại Tá
Mat cali chụp cái mặt sau nữa a thinh. Stiga de rách spon lam. Ma tiaga giá này là cao lam 500k. Kích thuước ươm thứ cot nao do. Giá cao ma kịch thuộc nhỏ thì chết
.......
Thanh lý dùm nên giá chủ nhân kêu thế thì rao vậy.
Ko đọc kỷ hay sao? Đã rách thì bảo 99% làm gì? Kt chuẩn 150 x 157cm. Giá mới hơn 800k rồi.... Cắt đánh chút xíu thì bán 700k. Mặt sau như mới chụp làm gì? Coá mua ko?
Nếu cảm thấy cao thì thôi nhé.... Còn giá 500k thì xuống tận nơi lấy và nếu có mặt mới thế thì mua 550k luôn.hêhheeee..

chaunguyen

Đại Tá
Phai uom len cai cot. chop 1 cai di chu A Thinh?
so do gi 1 tam anh?em nay de rach spong lam. nen lam them 1 tam di anh.
HIHI, up len cho anh.Luc truoc e can 1 em nhu vay.ko ai ban nen lam em rasan grip danh roi anh, no bam bong thay ghe luon.

thinhnguyen

Đại Tá
HIHI, up len cho anh.Luc truoc e can 1 em nhu vay.ko ai ban nen lam em rasan grip danh roi anh, no bam bong thay ghe luon.
......
Thôi ko rảnh làm......đã bảo chửng là thế thì là thế... Chỉ có sar nên ươsm mất duyên. Nếu kt ko đusng thế thì xuống đây cho ko. Đem theo mấy cây dè xuống ướm.
Đây ko treo dê mà bán chó đaau nhé...

subin

Đại Tá
bump dùm cho bác thịnh...hàng đại gia đi xe hơi hen...bửa nào du lịch vũng tàu kiếm tuyetvu chém vài nhát đi bác...cho subin ké 1 nhát nha bác

thinhnguyen

Đại Tá
bump dùm cho bác thịnh...hàng đại gia đi xe hơi hen...bửa nào du lịch vũng tàu kiếm tuyetvu chém vài nhát đi bác...cho subin ké 1 nhát nha bác
.....
Coá đa dại .... Còn xương mất da.... Được cái là đi nhiều xe hơi.hihihi... Chém tuyetvu thì chỉ alo cái là coá giang hồ cảng cá tìm đến liền.hêhhe...

subin

Đại Tá
.....
Coá đa dại .... Còn xương mất da.... Được cái là đi nhiều xe hơi.hihihi... Chém tuyetvu thì chỉ alo cái là coá giang hồ cảng cá tìm đến liền.hêhhe...
chém bằng bóng nhựa cho tâm phục khẩu phục đi bác

Proximang

Đại Uý

Cái ông này mua thì mua ko mua thì thôi... topic nào cũng vào trả giá xong rồi nói linh tinh... feck .

Bình luận từ Facebook