Close

acemjss

Trung Tá
- H3 40độ xách tay bên TQ, kt = cái mẹt 15,2x16. ĐÃ BAY
** Giao lưu hoặc mua Xiom Sigma2 europe, rasant power sponge(màu đen) kt vừa Vis
LH: 01666 255 359

Attachments

1.8 MB · Đọc: 0
    1.5 MB · Đọc: 0
Last edited:

traicauvong_bg

Đại Tá
Amutart có hợp với mus tàu không bác nhỉ?
E đã từng phải cho amultart ra đi vì chót nghiện mút tàu bác ah. Ko hợp tý nào cả. Nói ngắn gọn thế này. Tuỳ lối chơi và cảm nhận từng người. Nhưng đa số a e chơi mút tàu ko ai dung dong zlc cả hoặc thuần go hoặc alc . Bác có bảo kiếm nên tập chung vào luyện kỹ thuật, mơ tưởng nhiều kẻo loạn đao. Thân

hungtv2002

Đại Tá
thấy hôm trước chú còn quyết đường cách mệnh một mình con đường tàu đạo giờ lại thôi à....đường cách mệnh đòi hỏi khổ ải gian nan....cái gì cũng vậy vũ khí tốt của người khác chưa chắc tốt với mình...hãy chọn lại cái phù hợp và chuyên tâm với nó thôi.........

acemjss

Trung Tá
thấy hôm trước chú còn quyết đường cách mệnh một mình con đường tàu đạo giờ lại thôi à....đường cách mệnh đòi hỏi khổ ải gian nan....cái gì cũng vậy vũ khí tốt của người khác chưa chắc tốt với mình...hãy chọn lại cái phù hợp và chuyên tâm với nó thôi.........
Các cụ xưa làm cách mạng cũng có thất bại mà bác. Có phải ai cũng đc như Bác Hồ đâu. Khởi nghĩa đã bị dập tắt. E quay lại máng lợn mút Xiom thôi

Bình luận từ Facebook