close

trung2409

Trung Uý
Tks bạn đã quan tâm, giá cả là rất hợp lý rồi ạ, hiện tại mới có 2 cầu thủ, một bạn chuyên tập từ 9h30 đến 11h30 và một bác tập từ 17h đến 18h thôi ạ. Bác nào có nhu cầu tập luyện và giao lưu thì xin mời vào đây nhé.

Giá này với giá 100k/h có thầy Hiên ở Hỏa Châu hoặc thầy Dũng 9 ở HBT dạy thì khả năng em chọn hai Thầy hơn bác ạ. :)
Nhưng nếu giảm giá nữa thì sẽ là nơi tự training của anh em.
Tập với máy cũng chỉ là vào động tác thôi bác, đánh với người vẫn lúng túng lắm, đó là kn của em.

nguyenvietthang

Binh Nhất
Tks bạn đã quan tâm, cái này thì mỗi người có một tư duy và cách tập khác nhau bạn ah, mình cũng là người chơi bóng lâu năm và cũng đã đi tập rất nhiều thầy rồi. Cho đến khi tập với máy thì mình thấy rấy tuyệt vời, nếu với trình độ abc thì cần có thầy để chỉnh động tác và bước chân, còn đối với người biết chơi rồi thì tập với máy hiệu quả rất là cao.

nguyenvietthang

Binh Nhất
Giá này với giá 100k/h có thầy Hiên ở Hỏa Châu hoặc thầy Dũng 9 ở HBT dạy thì khả năng em chọn hai Thầy hơn bác ạ. :)
Nhưng nếu giảm giá nữa thì sẽ là nơi tự training của anh em.
Tập với máy cũng chỉ là vào động tác thôi bác, đánh với người vẫn lúng túng lắm, đó là kn của em.
Rất vui đc mời bạn qua giao lưu cùng mọi người nhé

kluxklax

Binh Nhất
Giá này cũng là hợp lý rồi. 50k/ 1h30, giá ở CLB Duy Hưng là 50/1h. Nhưng môi trường ở Duy Hưng có không khí hơn (đánh giá chủ quan) và vì vậy nên đắt hơn. Up hộ bác

Bình luận từ Facebook