cho em thông tin về cây viscaria

saigonfc.vn

Đại Uý
mọi người cho em chút thông tin về cây viscaria mà zhang jike đang chơi được không ạh.
speed?
contronl?
tính năng

Cây này thì hãng bướm nó bán - còn Zhang Jike đánh thì chỉ thấy cái cán thôi- còn cái cốt thì có trời mới biết hiii

Zhangjike_kien

Thượng Sỹ
Cây này thì hãng bướm nó bán - còn Zhang Jike đánh thì chỉ thấy cái cán thôi- còn cái cốt thì có trời mới biết hiii
vậy hả bác bác có thông tin về cây này không ở hùng hà bóng bàn hình như có bán 2t4 thì phải

lvm

Thượng Sỹ
mình ở HN cũng đang sử dụng cây Vis này, hôm trc dán mặt H3NT vào nhưng đánh rất xịt , mình thử 1 số mặt lót bọt khí thì khá hay, hiện combo của mình là VIS + FantacG1 + Narucross GS Soft , khi dán 2 mặt này thì vợt đạt đc tốc độ và độ cân bằng, đánh hơi rung 1 chút. mình cũng thử cặp Ten05+Ten05FX thì cây này khá nặng đầu(>180g), giờ miếng H3 mình dán cốt Nittaku LSprear thì lại rất ngon, cực bám và nẩy :), bác ở HN thì qua mình cho mượn chơi thử :)

Zhangjike_kien

Thượng Sỹ
mình ở HN cũng đang sử dụng cây Vis này, hôm trc dán mặt H3NT vào nhưng đánh rất xịt , mình thử 1 số mặt lót bọt khí thì khá hay, hiện combo của mình là VIS + FantacG1 + Narucross GS Soft , khi dán 2 mặt này thì vợt đạt đc tốc độ và độ cân bằng, đánh hơi rung 1 chút. mình cũng thử cặp Ten05+Ten05FX thì cây này khá nặng đầu(>180g), giờ miếng H3 mình dán cốt Nittaku LSprear thì lại rất ngon, cực bám và nẩy :), bác ở HN thì qua mình cho mượn chơi thử :)

tiếc quá em ở ngoại thành nên không đi được, em thanks bác nhiều lắm

Với Vis thì trọng lượng trung bình là 90-95 thì chỉ nên lắp 1 mặt Ten thôi ạ(Ten 05 Fx chuẩn nhất nhé),và mặt trái thì có khá nhiều sự lựa chọn,như bác trên là Narucross GS Soft,Annsort,G3 cũng vẫn chơi ngon nữa là.

meoluoitmb

Đại Tá
Với Vis thì trọng lượng trung bình là 90-95 thì chỉ nên lắp 1 mặt Ten thôi ạ(Ten 05 Fx chuẩn nhất nhé),và mặt trái thì có khá nhiều sự lựa chọn,như bác trên là Narucross GS Soft,Annsort,G3 cũng vẫn chơi ngon nữa là.

Cảm ơn Bác,sẽ thử như Bác nói xem e nó như thế nào

trungsay

Thượng Sỹ
Cây VIS nghe nói bên Japan hơn 3tr, em đang chơi VIS FH H3, BH Skitt AII. Cây này công thủ toàn điện, lực vào bóng tập trung, không rung nhưng linh hoạt

PinOk

Thượng Sỹ
Dòng ALC mình thấy là dòng dể kiếm soát nên việc chọn mặt vơt phụ thuộc nhiều vào kỹ thuật của người chơi. Bởi vậy với các bạn mới đánh thì ưu tiên nhất vẫn là cảm giác tốt,( dễ vào bàn ). Một khi kỹ thuật đã hoàn thiện thì ta mới cải thiện các mút có tốc độ và độ xoáy để tăng độ hiểm trong đường bóng ... một vài ý kiến cá nhân của mình mong các bạn đóng góp !^^

Bình luận từ Facebook