Cho em hỏi ở đâu còn bán đôi wario này?

chajen_HD

Đại Uý
có chỗ nào bán đôi này ko ạ?

em hay đi đôi này các bác cho ý kiến có khác em kia ko a. (nhà nghèo chỉ xăm soi mấy em này thui..hj)
tải xuống.jpg

Thanks bác bác a..

chajen_HD

Đại Uý
đôi dưới là hàng chuẩn cho bb bác ợ, đôi trên là cho đủ thứ, vote đôi dưới
================
Vờng bác..em thì vẫn đi đôi bên dưới, loại này thì bám sàn vô đối và giá cũng dễ chịu nên em thích, có điều muốn nó bền hơn chút nữa nên em hỏi đôi bên trên thôi.

bantaylua

Đại Uý
================
Vờng bác..em thì vẫn đi đôi bên dưới, loại này thì bám sàn vô đối và giá cũng dễ chịu nên em thích, có điều muốn nó bền hơn chút nữa nên em hỏi đôi bên trên thôi.
Đôi bên trên bền hơn, dành cho vận động chạy nhảy nhiều, đá bóng, chạy bộ, bb thoải mái. Nhìn chung cả 2 đôi này đều...kô ra gì! Đôi bên trên nhẹ hợp bóng đá, đôi bên dưới thì dành cho bn nhưng lại khá nặng, di chuyển ở tốc độ cao khi đánh bóng rất khó, dễ chấn thương. Lời khuyên, bạn nên chọn mấy đôi giày bb của mizuno hay butterfly hàng fake đấy, tầm 450k, nhẹ, đẹp, hợp bb, khoảng 6 tháng hỏng 1 đôi, nếu sàn đẹp thì 1 năm. Vậy là ooke chứ.

chajen_HD

Đại Uý
Đôi bên trên bền hơn, dành cho vận động chạy nhảy nhiều, đá bóng, chạy bộ, bb thoải mái. Nhìn chung cả 2 đôi này đều...kô ra gì! Đôi bên trên nhẹ hợp bóng đá, đôi bên dưới thì dành cho bn nhưng lại khá nặng, di chuyển ở tốc độ cao khi đánh bóng rất khó, dễ chấn thương. Lời khuyên, bạn nên chọn mấy đôi giày bb của mizuno hay butterfly hàng fake đấy, tầm 450k, nhẹ, đẹp, hợp bb, khoảng 6 tháng hỏng 1 đôi, nếu sàn đẹp thì 1 năm. Vậy là ooke chứ.
====================
Em cũng còn 1 đôi muzuno fake nhưng lại ko sướng đi bằng con wario bên dưới em hay đi..hj. thanks bác.

o3ma

Đại Tá
Bán đầy ở các cửa hàng. Đôi bên dưới tầm 180-200K/đôi, bám sàn và có tiếng kêu cót két rất vui nhưng như bác @bantaylua nói dễ chấn thương. Tôi cũng bị trẹo cổ chân 1 lần với đôi này nên cạch luôn.

baobin74

Trung Uý
Em muốn tìm đôi giày form kiểu này để gọn dễ đem theo trong Balô, có loại nào khác ngoài đôi chỉ đỏ này k các bác?(đồ xịn ấy)
Có mấy đooi Butterfly, Andro, Donic cuối cùng vất xó vì đem theo hơi cồng kềnh.

Bình luận từ Facebook