Cao nhân tư vấn giúp giữa 2 e Timo Boll ALC và ButterFly Viscaria!!!!!!

ThuNga

Binh Nhì
:confused:
Em thì đang chơi TMB ALC rồi. Có thằng em gạ đổi VISCARIA nhưng đang lăn tăn. ALC em dán H3 Pro thấy dễ chơi hơn dán vào Acoustic. Cá nhân em thì thấy đang tương đối ổn với em ALC này. Em đã từng chơi NA, ALC, Spirit, PG7.... Nhưng chưa chơi con Viscaria bao giờ vì hơi ghét thằng ku Zhang Jike, tính em thì thích những cái mới lạ nên cũng máu đổi sang em VIS của nó. Giờ em đang rất mơ hồ nên nhờ các bác tư vấn giúp giữa ALC và VIS thì nên chọn cái nào. E thì cũng hay dở chứng lúc thì mặt tây lúc thì tàu lúc thì nhật đạo... Giờ bị ảo quá nên định đổi lần cuối để còn tĩnh tâm tu luyện vào tàu đạo. Rơ của em giật xung bạo lực bên FH nhưng BH lại hay vẩy bóng cổ tay trên bàn vậy e đổi sang VIS có phải là sự lựa chọn đúng đắn k ạ! Mong các cao nhân giúp em với không thì em phân tâm quá không thể yên tâm tu luyên đc!!

Tosios

Đại Uý
Giơ bác đánh giống hệt E đó. Giờ E đang dùng Tosios với mặt H3 pro factory. Mới chuyển qua chơi mặt tàu nhưng thấy khá hợp. E cũng đang cân nhắc xem có nên chuyển sang Vis hay ALC không. E cũng thấy ghét thằng Zhang Jike y như bác. Thế bác có thích đổi gió qua Tosios không? AE mình đổi chơi 1 thời gian. Không thích lại đổi lại. Bia. LH:01674916521

ThuNga

Binh Nhì
Quyết tâm sang vis rồi bác ơi. 1 phần vì thằng em nó máu con alc quá. Mình thì lại máu chơi lại mút tàu. Tosios mình chơi qua rồi nhưng cảm giác đánh trái ko đc hay lắm nên cũng thanh lý rồi. Em chơi vài cốt hợp với tàu đạo thấy có Na, Spirit, alc, roseword, optimum sync là vẩy trái tốt hơn thôi. Giờ đổi gió sang vis vì cũng muốn vẩy xoáy như thằng jike. Hihi

meoluoitmb

Đại Tá
ủng hộ bác chủ thớt chuyển sang vis, không việc gì phải lăn tăn nưã bạn à, mình cũng đang cực khoái e này và đang rình bác nào để lại em vis tem đồng.

Bình luận từ Facebook