Cần Tìm Mua Cốt Vợt Dọc

Hùng Cận

Thượng Sỹ
Hi All... Chào toàn thể ace đam mê trái bóng nhựa. E là Đoàn Ngọc Hùng e ở Hải Hà Quảng Ninh. Vì là ngày xưa khu vực miền Đông e tiếp giáp gần với Trung Quốc nên có rất nhiều người các bác các chú chơi Vợt Dọc nên e đã nhiễm tư tưởng từ hồi đó nên đến giờ vẫn chơi Vợt Dọc ( hay còn gọi là Vợt Tàu ý ^^). Hiện nay đã có nhiều bác nhiều chú chuyển sang chơi vợt Ngang rồi nhưng lại đem bán hoặc cho người khác mất rồi. Nên đến bi giờ e mún tìm 1 cốt Vợt Dọc thật là khó khăn quá ạ. Xem trên Mạng trên trang bongban.org của mình toàn thấy các bác rao bán Vợt Ngang thôi hjchjc. Vậy e mạo muội đăng lên đây ngỏ ý xem có các bác nào còn lưu giữ được cây Vợt Dọc nào còn ngon ngon ko thì để lại cho e chơi với na. E rất ham mê môn bóng nhựa này. Thanks Thanks các bác nhiều nhiều ^^

Hùng Cận

Thượng Sỹ
Vợt thì em còn một cây nhưng sợ bác thấy gía cao nên không dám rao bán. Thấy bác nêu trong tôpic của D9 chỉ dưới 2tr. Nếu bác chịu nổi nhiệt thì em còn cây Hao 3 hình thức ngon lành cành đào, gía lúc mua là 3tr6, giờ không đánh cây đó nữa nên để lại. Bác ưng thì em gửi hình rồi mình thương lượng với nhau. Nếu bác lấy thì em tặng thêm miếng mút còn mới chưa cắt để đánh cho thoải mái
Cám ơn bác songphaisock. Nhưng theo m thấy thì Hao 3 là cốt vợt Ngang mà bác có cả Vợt Dọc ah ^^. Nếu giờ bác để lại thì giá khoảng bảo nhiêu cho e cái giá đc chứ . Thanks ^^

Bình luận từ Facebook