Cần tim cốt ( Dừng nhu cầu )

nhankb

Binh Nhất
Muốn tìm giúp cho CLB : ( cốt đã dùng, để cho Mềm - về KT )
- Cốt Yasaks Alnade
- Hoặc Mizuno Valour

Last edited:

nhankb

Binh Nhất
Xin cảm ơn Bạn. Mấy ông trung tuổi như Chú muốn tìm những cây đó với hai lý do : đã được chơi thử của bạn bè ( mắt thấy tai nghe ) và ....... Kinh tế Nên uỷ quyền cho mình giao dịch. Thuyết phục mấy ngài này đồ lạ kho khó. Và hai cây này cũng trợ lực = Cacbon.

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Xin cảm ơn Bạn. Mấy ông trung tuổi như Chú muốn tìm những cây đó với hai lý do : đã được chơi thử của bạn bè ( mắt thấy tai nghe ) và ....... Kinh tế Nên uỷ quyền cho mình giao dịch. Thuyết phục mấy ngài này đồ lạ kho khó. Và hai cây này cũng trợ lực = Cacbon.
Dạ thuyết phục thay đổi là khó, dù mấy cây gỗ của cháu kia nó nhanh thậm chí còn hơn một số cây Carbon!
Chú cần mua thì nên vào Chợ bóng bàn trên Facebook để tìm và rao mua; giờ anh em ít trao đổi trên diễn đàn này lắm! Cháu đăng trên này chẳng qua là do bán được khi nào thì bán, không quan trọng, không muốn đụng chạm với các bạn chuyên kinh doanh!

• Like
Reactions: tla

nhankb

Binh Nhất
Dạ thuyết phục thay đổi là khó, dù mấy cây gỗ của cháu kia nó nhanh thậm chí còn hơn một số cây Carbon!
Chú cần mua thì nên vào Chợ bóng bàn trên Facebook để tìm và rao mua; giờ anh em ít trao đổi trên diễn đàn này lắm! Cháu đăng trên này chẳng qua là do bán được khi nào thì bán, không quan trọng, không muốn đụng chạm với các bạn chuyên kinh doanh!

Cảm ơn nhiều. Chú tiếp thu

nhankb

Binh Nhất
Nghe ra có vẻ hiếm nhỉ.
hoặc như anh em ít quan tâm đến việc mua bán hàng đã dùng trên diễn đàn.
Cũng đã lên Phố BB rồi. Chưa có.
Tiếp tục chờ TG ngăn ngắn nữa.

Trainee

Đại Tá
Nghe ra có vẻ hiếm nhỉ.
hoặc như anh em ít quan tâm đến việc mua bán hàng đã dùng trên diễn đàn.
Cũng đã lên Phố BB rồi. Chưa có.
Tiếp tục chờ TG ngăn ngắn nữa.
Chú tìm đúng loại mà con Mizuno cổ lỗ sĩ, giải tán bán cốt rồi nên khó. Analde thì phổ biến hơn, nhưng cũng không quá nhiều người chơi ạ,
Cái link chợ bóng bàn hôm trước cháu đưa, chú đăng vào đó, chắc vèo cái chục shop tư vấn cho hoa mắt ngay! :D

Bình luận từ Facebook