Cần mua vợt sarius

dinhhung70tbs

Binh Nhì
Em mới chơi, nghe các đại ca lâu năm có kinh nghiệm khen vợt sarius ko tiếc lời. Nay em tìm 1 em về làm vợ. Bác nào có để lại giá hạt dẻ cho em(1.500k trở lại là đẹp)

archer

Đại Tá
Cái này nó giống việc nghe hội bần cố nông khen thuốc lào ngon ấy, bác cứ mua cốt đời mới công nghệ cao mà chơi việc gì phải mua thứ lỗi mốt 20 năm về nhà cho nó rác nhà ra, thế giới ng ta vứt sọt rác lâu rồi chả hiểu sao chỉ mỗi dân VN anh hùng vẫn cứ mê tín nó :D

phungducthang

Đại Tá
Em mới chơi, nghe các đại ca lâu năm có kinh nghiệm khen vợt sarius ko tiếc lời. Nay em tìm 1 em về làm vợ. Bác nào có để lại giá hạt dẻ cho em(1.500k trở lại là đẹp)
Các đại ca xui đểu đấy, hãng Butterfly nó bỏ không sản xuất Sardius lâu rồi vì chỉ còn lèo tèo mấy đại ca đó chơi thôi.

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Cái này nó giống việc nghe hội bần cố nông khen thuốc lào ngon ấy, bác cứ mua cốt đời mới công nghệ cao mà chơi việc gì phải mua thứ lỗi mốt 20 năm về nhà cho nó rác nhà ra, thế giới ng ta vứt sọt rác lâu rồi chả hiểu sao chỉ mỗi dân VN anh hùng vẫn cứ mê tín nó :D
Đanh thép. Chiều CN qua a không để a biết mà chuẩn bị

Hungdshp

Đại Uý
Mấy bác lâu năm khen vậy cũng đúng thôi. Bởi dùng lâu rồi nên chỉ quen Sar mà nếu đổi vợt thì phải có đk mà còn phải thay đổi kĩ thuật nữa :D. Bác mới vào ngành thì nên chọn cốt khác mà chơi ko người ta bảo mê tín Sar. Nhắc tới dùng Sar là họ ghét đó. CLB em toàn lão làng mua cốt quãng chục năm ko chơi Sar thì chơi cái gì. Tính sơ sơ giờ CLB cũng tầm 15 cây Sar muốn mua vợt khác về dùng thì có mà đại gia gia cơ mà họ cũng đã già sao đủ sức chạy đua vũ trang, công nghệ nữa ợ :D

o3ma

Đại Tá
Định tiếp @archer món gì mà "chuẩn bị" ghê quá?
Hẹn chú ấy sang để đãi món cốt bỏ lò thôi bác ạ. Nguyên liệu chính là của bác đấy. kkkk
Chắc độ bóng bàn thua a ơi,hehe...:D. chủ nợ sang tận nhà rồi. E cũng biết nhà rồi, có khi hôm nào cũng phải mò sang
Chưa cá với chú e này bao giờ, tuy nhiên có tí duyên nợ ở ngoài.
Dạ có anh ơi, anh rảnh đc lúc nào ạ?
Chiều tầm 5h có mặt, oh mà hiện đang đầu tháng đúng không? cái món thịt cầy nhà quê lại lỗi hẹn với chú rồi.

archer

Đại Tá
Hẹn chú ấy sang để đãi món cốt bỏ lò thôi bác ạ. Nguyên liệu chính là của bác đấy. kkkk

Chưa cá với chú e này bao giờ, tuy nhiên có tí duyên nợ ở ngoài.

Chiều tầm 5h có mặt, oh mà hiện đang đầu tháng đúng không? cái món thịt cầy nhà quê lại lỗi hẹn với chú rồi.
À thế thì lại để giữa tháng vậy ạ =))))))

phuongnguyen

Đại Tá
bac moi choi , nen chon cot thuan go nhu stiga cliper cr ... em cung nhu bac . Mua Sar ve danh , di dau ai cung khen cay Sar dep het , ma nguoi danh thi nhu c.... hihi . Vi cot sar qua nay , nen nguoi moi choi xem nhu hu dong tac het , chua kip danh thi bong da bay mat roi, Thay day thi bao : thang nay te qua , chi dang deu thoi ma mai k xong ...

subin

Đại Tá
bac moi choi , nen chon cot thuan go nhu stiga cliper cr ... em cung nhu bac . Mua Sar ve danh , di dau ai cung khen cay Sar dep het , ma nguoi danh thi nhu c.... hihi . Vi cot sar qua nay , nen nguoi moi choi xem nhu hu dong tac het , chua kip danh thi bong da bay mat roi, Thay day thi bao : thang nay te qua , chi dang deu thoi ma mai k xong ...
ai chê sar chứng tỏ họ không biết đánh sar kakaka...anh mà chê thỉ em sẵn sàng nhận lại đó nha anh

Bình luận từ Facebook