Toàn quốc cần mua cốt vợt topspeed gấp

holo124

Đại Tá
bạn có thể thử qua cây này , cây của mình mới 100% giá 888k bao ship bạn nhé

ducanhmh

Đại Tá
Ko lẽ gặp binh nhất, nhì bán mà mình cũng chuyển tiền trc à bạn?? COD mình chịu phí thì ảnh hưởng tới ai đâu???
Bác cũng binh nhất đấy chứ, với cả Binh nhất, binh nhì cũng có khi còn tốt hơn cả Đại tá đấy :D Cái mác đó quan trọng gì đâu, Vào spam vài ngày là lên quân hàm ngay mà :) Trc giờ người mua thường chuyển tiền trc cho ng bán bác ạ. Hj vọng bác sớm tìm đc ng như mong muốn :)

trần toản ĐL

Thượng Tá
Bác cũng binh nhất đấy chứ, với cả Binh nhất, binh nhì cũng có khi còn tốt hơn cả Đại tá đấy :D Cái mác đó quan trọng gì đâu, Vào spam vài ngày là lên quân hàm ngay mà :) Trc giờ người mua thường chuyển tiền trc cho ng bán bác ạ. Hj vọng bác sớm tìm đc ng như mong muốn :)
em là sv bác ạ, ko có nhiều tiền đến nỗi để thử lòng người đâu, bị ko biết bao nhiêu cú qua mạng rồi, nên em nghĩ COD là an toàn nhất với người mình ko quen biết...em chịu phí gửi nên có lẽ ko ảnh hưởng gì cả, @@

trần toản ĐL

Thượng Tá
Mình là binh nhất, mình cũng vừa bán một cây vợt, ngta cũng yêu cầu mình chuyển theo COD đấy thôi, rất vui lòng, thuận mua vừa bán..:)

Bình luận từ Facebook