Cần mua 1 cây darker legato l.p.s

tosiosHD

Đại Tá
Mất công up vô vọng thôi em ơi...
Những gì ko mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng rất nhiều tiền. Nếu chủ topic trả 10tr 1 em LPS thì chắc là sẽ có người bán đấy. Nếu vẫn chưa mua được chủ topic trả thêm 10tr nữa là chắc rất nhiều em LPS sẽ rời khỏi chồng cũ về tay chủ topic thôi. Đến Ronaldo, Bale, Messi...còn có thể mua được thì LPS chắc chắn sẽ mua được. Điều quan trọng là chủ topic...có dám mua ko thôi?! Haha!

phungducthang

Đại Tá
Những gì ko mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng rất nhiều tiền. Nếu chủ topic trả 10tr 1 em LPS thì chắc là sẽ có người bán đấy. Nếu vẫn chưa mua được chủ topic trả thêm 10tr nữa là chắc rất nhiều em LPS sẽ rời khỏi chồng cũ về tay chủ topic thôi. Đến Ronaldo, Bale, Messi...còn có thể mua được thì LPS chắc chắn sẽ mua được. Điều quan trọng là chủ topic...có dám mua ko thôi?! Haha!
Này, thấy bảo từ hôm nay không vào box "Rao Vặt" nữa mà?

meoluoitmb

Đại Tá
Ronaldo, Bale thì đúng nhưng Messi đã ai mua được đâu, điều đó cho thấy có những thứ có tiền cũng không mua được.

Red Arc

Đại Tá
Cây này có ok không? L.P.S Special :D:D:D

tosiosHD

Đại Tá
Ronaldo, Bale thì đúng nhưng Messi đã ai mua được đâu, điều đó cho thấy có những thứ có tiền cũng không mua được.
Họ chưa mua Messi vì đang phân vân phong độ, tuổi tác, cảm hứng chơi bóng của cầu thủ này có tương xứng với số tiền bỏ ra ko thôi, a Hưng ạ! Chứ xét về tiền, nhiều người thừa tiền mua được hẳn 1 đội bóng 11 Messi luôn!

Bình luận từ Facebook