Cám ơn anh Phong (BíchNga_BảoLộc) và anh Lý Thanh Sơn

amberly

Binh Nhì
Em cám ơn anh Phong đã nhiệt tình giúp em giao dịch cây TM ZLC của anh nhé ! và em cám ơn anh Lý Thanh Sơn đã giúp em giao dịch cây vươt (do em lần đầu giao dịch kiểu này lên anh giúp em là phần lớn ) Cám ơn 2 anh rất nhiều !!! 1401784_352947134849870_1304323081_o.jpg

vhs_arc

Thượng Sỹ
Nếu chỉ cám ơn thì bạn nên gọi điện hoặc nhắn tin cô 2 người này mà cảm ơn chứ sao lại mở topic thế này.

em nghĩ chắc Bác ấy muốn tăng uy tín trên diễn đàn để lần sau dễ giao dịch... chứ cám ơn qua điện thoại em nghĩ Bác ấy cũng đã làm rồi.:zingme69:

amberly

Binh Nhì
có gì đâu phải xoắn chuyện bình thường là 1 mảng cộng đồng xã hội thì những cái này là chuyện bình thường. Học bóng bàn ko chưa đủ lên học thêm cách đối nhân xử thế nữa mới để người ta nể Phục ^_^

Red Arc

Đại Tá
chắc bác này bán vợt thì phải, nếu mua thì chả cần nhờ làm gì:zingme53:

Em này là mem mới tinh, chưa giao dịch bao giờ. Mới bắt đầu tập bb được vài tháng thôi. Vừa rồi có alo hỏi mình nếu mua cây TMB ZLC của anh Phong Bảo Lộc, chuyển tiền trước có yên tâm kg? mình có xác nhận uy tín của anh Phong và chị Nga nên em yên tâm giao dịch, đã nhận được hàng. Có sms thank mình. Hôm nay xem thấy topic này hơi bất ngờ. Mong mọi người thông cảm cho bạn này vì mới nên lập topic hơi thừa thôi, kg phải để tạo uy tín hay gì đó đâu.

Red Arc

Đại Tá
có gì đâu phải xoắn chuyện bình thường là 1 mảng cộng đồng xã hội thì những cái này là chuyện bình thường. Học bóng bàn ko chưa đủ lên học thêm cách đối nhân xử thế nữa mới để người ta nể Phục ^_^

Đây là trang cộng đồng, giao lưu kết bạn và chia sẻ kinh nghiệm. Vì có rất nhiều thành viên, mỗi người mỗi ý. Có khi văn phong hoặc câu chữ chưa diễn đạt sát ý nên có thể hiểu lầm. Nhưng mình cũng nên xem xét sự việc theo chiều hướng tích cực, nếu sai thì rút kinh nghiệm , nếu mình kg sai thì cũng đừng gay gắt quá dễ mất đoàn kết em ạ.

meoluoitmb

Đại Tá
chuyện này bình thường thôi mà, ai mới vào diễn đàn cũng thế thôi mà với lại đang hứng với vk mới lại dáng đẹp nữa mà....mình nghĩ nhiều topic còn lãng xẹt hơn top này...

Chính vì biết người ta mới nên mới nhắc. Vui vẻ chứ có cái gì đâu nhỉ?
Chuyện bình thường à, thế mỗi người sau khi giao dịch xong cũng làm 1 cái thế này thì sao?

hungtv2002

Đại Tá
bình thường thì là bình thường với các mem mới thôi chứ có gì đâu bác....kg phải ai cũng thế này...việc bác nhắc cũng rất bt....trước có chú gì bắc ninh cũng đăng loạn xì ngầu cái jee jee lên cũng vẫn bt đó thôi...nền bóng bàn nc nhà đang có nhiều tranh cãi chỉ mong tất cả cùng lòng xd thôi kg vì cá nhân ai...

Bình luận từ Facebook