BRVT-Cần tìm em FERUKU tem tròn

xukaka

Đại Tá
Mình cần tìm giúp 1 người trong CLB 1 cây FERUKU tem tròn FL. Bác nào có cho em ít hình và giá đẹp. Cảm ơn các bác đọc tin.

Dung nhan em nó đại khái thế này :

Last edited:

xukaka

Đại Tá
Em này hơi bị hiếm nha, hôm nọ Nghĩa Bụm tìm hoài ko ra. Nhưng cuối cùng cũng tìm đc em nó.
------------------
Bởi vậy em mới khổ khi làm mai mối. Còn với em trình GÀ mờ Tem tròn, tem ô van em chơi láng

------------------
Bởi vậy em mới khổ khi làm mai mối. Còn với em trình GÀ mờ Tem tròn, tem ô van em chơi láng
Đi đăng tìm cho a Hạnh...làm gì nhanh thèm chóng chán lắm mất công mình ra, e biết chỗ còn 01 cây này mới nguyên nhưng ko chỉ vì biết tính a này quá rồi...hi vọng là ai có cũng đừng bán cho a đó vì đánh vài này a ấy lại đem quăng và đem bán thui à. Hàng cổ phải kiếm được người nâng niu trân trọng hãy bán
Trên đây là cá nhân e nói sự thật mong các bác chém nhẹ tay

xukaka

Đại Tá
Đi đăng tìm cho a Hạnh...làm gì nhanh thèm chóng chán lắm mất công mình ra, e biết chỗ còn 01 cây này mới nguyên nhưng ko chỉ vì biết tính a này quá rồi...hi vọng là ai có cũng đừng bán cho a đó vì đánh vài này a ấy lại đem quăng và đem bán thui à. Hàng cổ phải kiếm được người nâng niu trân trọng hãy bán
Trên đây là cá nhân e nói sự thật mong các bác chém nhẹ tay
------------------------
Quan điểm anh thì anh lại nghĩ khác. Người ta cần mua thì mình giới thiệu, ai cần bán thì có người mua. Mua bán thanh toán đầy đủ.

Bình luận từ Facebook