Bao giờ thì cây Butterfly đi bán muối.

ha_namdinh

Binh Nhì
Tự nhiên hôm nay em có suy nghĩ là cây vợt của mình hạn sử dụng tới bao giờ là đủ :confused:. Mặt vợt thì em đã bít sơ sơ rồi. Các bác có kinh nghiệm và hiểu biết về cốt vợt cho em câu trả lời với. Cám ơn các bác nhiều.

Laminator

Trung Sỹ
Tự nhiên hôm nay em có suy nghĩ là cây vợt của mình hạn sử dụng tới bao giờ là đủ :confused:. Mặt vợt thì em đã bít sơ sơ rồi. Các bác có kinh nghiệm và hiểu biết về cốt vợt cho em câu trả lời với. Cám ơn các bác nhiều.
khi nào thua đề với bóng đá là ...đi ngay

sunflower

Thượng Sỹ
cốt vợt dùng chơi khoảng 5 năm là hết khấu hao rồi bạn ạ. Chứ cứ chơi liền tù tì như thế thì sau 5 năm cốt vợt cũng chẳng còn gì nữa... Khi đó thì thay đổi bảo kiếm dùng bảo kiếm mới cho thoải mái

docmaorg

Đại Tá
Đánh mà giữ cẩn thận ko phang vào đâu thì mình đảm bảo theo mình cả đời, chỉ có cái là thích cảm giác và thích chiêm nghiệm đổi cốt thì mới đổi thôi. Cốt vợt giữ cẩn thận là vĩnh cửu.

thuongtihar

Thượng Sỹ
Có ông chú đánh cây SADIUS năm nay là tầm được 30 năm rồi nhưng đem ra so sánh về chất lượng hay độ nẩy cũng như mẫu mã nét chữ thì mấy cây bây giờ chỉ có nằm xuống mà thôi ====> Nếu cốt vợt bảo quản cẩn thận nó sẽ đi theo mình cả đời :):):)

meoluoitmb

Đại Tá

Đây không phải là đồ ăn thực phẩm hay bia, nước ngọt mà có hạn sử dụng, nó cũng như cái gàn ghế trong nhà, ông ngồi chán thì ông thay bộ khác, lúc nào thấy nhớ lại lôi ra dùng, hoặc gẫy chân, mục thì mới cho làm củi. Ông tướng đã hiểu chưa, ông hỏi một câu mà chẳng ai muốn trả lời. tôi chán ông lắm ông tướng ạ

meoluoitmb

Đại Tá
Có ông chú đánh cây SADIUS năm nay là tầm được 30 năm rồi nhưng đem ra so sánh về chất lượng hay độ nẩy cũng như mẫu mã nét chữ thì mấy cây bây giờ chỉ có nằm xuống mà thôi ====> Nếu cốt vợt bảo quản cẩn thận nó sẽ đi theo mình cả đời :):):)

Eo ơi ông Chú của ông có sadius từ năm 1979-1980 cơ à. Bốc phét vừa thôi ông bạn. Hifffffffff, chém vãi luyện. Thời đấy cơm ko có mà ăn .

meoluoitmb

Đại Tá

ước gì mình được sở hữu bảo kiếm này, bảo kiếm của thập niên 70. ôi.........

meoluoitmb

Đại Tá
Thời đấy nhà mình ko có mà ăn nhưng nhà người ta đã có xe máy với tivi đi rồi bác ợ :)):)):))=))=))=))
Nguyên văn bởi thuongtihar Xem bài viết

Có ông chú đánh cây SADIUS năm nay là tầm được 30 năm rồi nhưng đem ra so sánh về chất lượng hay độ nẩy cũng như mẫu mã nét chữ thì mấy cây bây giờ chỉ có nằm xuống mà thôi ====> Nếu cốt vợt bảo quản cẩn thận nó sẽ đi theo mình cả đời
bạn có thể nhờ ông chú của bạn show hàng cho anh e xem tí không, ae bọn tớ ai cũng muốn thấy em sar thập niên 70 của ông chú cậu. ae nào muốn xem đăng ký với tôi nhé. Bắt đầu tiếp nhận hồ sơ

Bình luận từ Facebook