bán Nittaku Ma long five (thuần gỗ)

anhemoy

Đại Tá
1) như tiêu đề em bán nittaku Ma long 5 (thuần gỗ) hàng xách chân từ Nhật.
cấu tạo giống King 2
em xin trích bài có bác Lion:
"đầu tiên là em Long Five (5), ý nói là 5 lớp gỗ các bác ợ, xem nó có những lớp nào: Koto (cứng), Pine (Thông, hơi cứng), Ayous (mềm). Theo đó, cây Long Five có độ dày 6mm (khá lý tưởng), với cấu trúc gỗ như vậy, nhà sx nói rằng đặc điểm em nó là cho cú giật bóng có quỹ đạo ổn định và xoáy (nhiều), hơi rung, dễ tạo xoáy, dễ phát lực, không quá nảy giúp thực hiện động tác kỹ thuật trên bàn cũng như kiểm soát bóng tốt và tinh tế hơn"

Hình thức như ảnh. Đẹp nguyên và chỉ có 1 tì vết là nốt ruồi góc 11h.
giá 2tr4 bao ship (vui lòng không mặc cả vì em nó còn đẹp)
2) Kính thể thao dành cho bác nào cận.
Kính em mua để đá bóng nhưng chân dạo này có vấn đề nên giã từ sân cỏ. Kính đá được 3 trận. Như mới, tặng kèm 2 lọ chống đọng sương Lining chính hãng.
giá cả bộ:aj350k bao ship, tặng luôn cặp mắt kính 2.5 độ (lấy hay không lấy giá vẫn giữ nguyên :D)
sms,zalo: 09343970 chín không

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác cho em hỏi, cấu tạo King 2 là những lớp gì, em ML thuần gỗ này cấu tạo thế nào ạ ?

Chả là em đang định đánh King, mà thắc mắc quá

anhemoy

Đại Tá
Bác cho em hỏi, cấu tạo King 2 là những lớp gì, em ML thuần gỗ này cấu tạo thế nào ạ ?

Chả là em đang định đánh King, mà thắc mắc quá
em trích bài có bác Lion:
"đầu tiên là em Long Five (5), ý nói là 5 lớp gỗ các bác ợ, xem nó có những lớp nào: Koto (cứng), Pine (Thông, hơi cứng), Ayous (mềm). Theo đó, cây Long Five có độ dày 6mm (khá lý tưởng), với cấu trúc gỗ như vậy, nhà sx nói rằng đặc điểm em nó là cho cú giật bóng có quỹ đạo ổn định và xoáy (nhiều), hơi rung, dễ tạo xoáy, dễ phát lực, không quá nảy giúp thực hiện động tác kỹ thuật trên bàn cũng như kiểm soát bóng tốt và tinh tế hơn.
Còn King 2 em nhớ đọc ở đâu chỉ khác Long Five ở lớp ngoài cùng (King 2 là Limba còn Long five là Koto).
Lỗi của em, để em chỉnh lại là "cấu tạo gần giống King 2" ạ. cảm ơn bác! :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
em trích bài có bác Lion:
"đầu tiên là em Long Five (5), ý nói là 5 lớp gỗ các bác ợ, xem nó có những lớp nào: Koto (cứng), Pine (Thông, hơi cứng), Ayous (mềm). Theo đó, cây Long Five có độ dày 6mm (khá lý tưởng), với cấu trúc gỗ như vậy, nhà sx nói rằng đặc điểm em nó là cho cú giật bóng có quỹ đạo ổn định và xoáy (nhiều), hơi rung, dễ tạo xoáy, dễ phát lực, không quá nảy giúp thực hiện động tác kỹ thuật trên bàn cũng như kiểm soát bóng tốt và tinh tế hơn.
Còn King 2 em nhớ đọc ở đâu chỉ khác Long Five ở lớp ngoài cùng (King 2 là Limba còn Long five là Koto).
Lỗi của em, để em chỉnh lại là "cấu tạo gần giống King 2" ạ. cảm ơn bác! :D
Nếu cấu tạo của Long Five là Koto - Spryce - Ayous như bác @lion dẫn thì đúng là cấu tạo của King 2 bác ạ, @HungGL đang bán King 2 có thể dẫn chứng

anhemoy

Đại Tá
Nếu cấu tạo của Long Five là Koto - Spryce - Ayous như bác @lion dẫn thì đúng là cấu tạo của King 2 bác ạ, @HungGL đang bán King 2 có thể dẫn chứng
em đọc cái Limba ngoài cùng là của bác HungGL đó ạ. Em cầm trên tay nhìn ngang thì các lớp chả khác gì nhau ngoài việc màu mặt ngoài cùng của con King màu đen còn con Long five màu xám lông chuột :D

lamtq

Đại Tá
1) như tiêu đề em bán nittaku Ma long 5 (thuần gỗ) hàng xách chân từ Nhật.
cấu tạo gần giống King 2, chỉ khác lớp ngoài cùng (king 2 là Limba còn Long Five là Koto)
Hình thức như ảnh. Đẹp nguyên và chỉ có 1 tì vết là nốt ruồi góc 11h.
giá 2tr6 bao ship (vui lòng không mặc cả vì em nó còn đẹp)
2) Kính thể thao dành cho bác nào cận. Kính em mua để đá bóng nhưng chân dạo này có vấn đề nên giã từ sân cỏ. Kính đá được 3 trận. Như mới, tặng kèm 2 lọ chống đọng sương Lining chính hãng.
giá cả bộ: 530k bao ship, tặng luôn cặp mắt kính 2.5 độ (lấy hay không lấy giá vẫn giữ nguyên :D)
sms,zalo: 09343970 chín khôngView attachment 107478 View attachment 107479 View attachment 107480 View attachment 107481 View attachment 107482 View attachment 107483 View attachment 107484 View attachment 107485 View attachment 107486 View attachment 107487
Các đời King chưa b h thấy con nào có lớp ngoài Limba e ợh:rolleyes:

anhemoy

Đại Tá
Các đời King chưa b h thấy con nào có lớp ngoài Limba e ợh:rolleyes:
em có tìm mấy cái trang nước ngoài để lấy cấu tạo của King đối chiếu nhưng chỉ thấy có bài của bác HungGL là có nhắc đến lớp ngoài cùng Limba chứ thật ra em cũng chưa rõ cấu tạo của King 2 lắm :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
bác Cá cũng cận 2.5 độ ạ? :D
Vậy thì coi như em này giống King 2 khác cán thôi bác nhỉ? :D
Bơi thì anh chỉ đeo 3 thôi, kính anh cũng bơi cận, nhưng kính thật thì 4 :D
Đi đá bóng vẫn đeo kính bình thường, nhưng anh chuyên dùng gọng dẻo và mắt là mica, đỡ nguy hiểm

anhemoy

Đại Tá
Bơi thì anh chỉ đeo 3 thôi, kính anh cũng bơi cận, nhưng kính thật thì 4 :D
Đi đá bóng vẫn đeo kính bình thường, nhưng anh chuyên dùng gọng dẻo và mắt là mica, đỡ nguy hiểm
e đeo kính thường hay bị rơi quá nên cắt ruột làm cái kính thể thao cho nó cẩn thận. cẩn thận mắt rồi mà chân k cẩn thận đâm ra vẫn phải bỏ thể thao vua bác ạ :(

anhemoy

Đại Tá
bác nào thích lấy kính này về đi bụi/đi phượt cũng ok ạ em vẫn đang giữ mắt kính không độ đây :D

Bình luận từ Facebook