Toàn quốc (...)

thinhnguyen

Đại Tá
Cây này có sợi cacbon kết hợp với sợi màu xanh tạo thành một lớp. Khi đánh mình có cảm giác tương đối giống cây Marcos Freitas ALC của Butter. Tuy nhiên, tốc độ của cây này mình thấy phải ngang ngang zjk ALC (Tức nhỉnh hơn cây Frreitas).
Nhà sản xuất chỉ nói là cacbon chứ đâu phải là arylate cacbon đâu mà bảo là arylate cacbon. Hay là cây này đặt riêng nên có arylate cacbon?

thinhnguyen

Đại Tá
Không phải cây đặt riêng bạn nhé. Bạn nào đã trải nghiệm cây này rùi thì sẽ rõ được vấn đề sợi của Tibhar. Nếu bạn muốn chắc ăn nữa thì email cho Chan Chien An để hỏi rõ nhé. :)
Thông số nhà sản xuất nói là cacbon nên mới hỏi b. B thì bảo là arylate cacbon nên nghĩ là hàng đặt riêng.
Mình ko mail cho chan chien an làm gì?
Cây này ko phải cacbon thì ko phải cca unlimited.

Ttfan2012

Đại Tá
Thông số nhà sản xuất nói là cacbon nên mới hỏi b. B thì bảo là arylate cacbon nên nghĩ là hàng đặt riêng.
Mình ko mail cho chan chien an làm gì?
Cây này ko phải cacbon thì ko phải cca unlimited.
Cca unlimited là như thế nào thì những người sử dụng rùi biết mà bạn (anh Sơn Red Arc, bạn Phú Sóc gì đó và mình,...). Ai đó khác dùng thử tiếp cũng sẽ biết. Còn thông số nhà sx gì đó cũng chỉ là một phần thông tin tham khảo trong quá trình review thui bạn nhé. Giống như trong trang Review cốt vợt thế giới Table tennis database ý bạn.

Refene

Trung Uý
Cca unlimited là như thế nào thì những người sử dụng rùi biết mà bạn (anh Sơn Red Arc, bạn Phú Sóc gì đó và mình,...). Ai đó khác dùng thử tiếp cũng sẽ biết. Còn thông số nhà sx gì đó cũng chỉ là một phần thông tin tham khảo trong quá trình review thui bạn nhé. Giống như trong trang Review cốt vợt thế giới Table tennis database ý bạn.
Bác có thể chụp giúp mình tấm ảnh các lớp cấu tạo không?

nanakizhang

Đại Tá
Thường mấy cây dòng Arylate cacbon là OFF, cây này OFF+ luôn ah bác? nếu vậy tốc độ còn nhanh hơn cả TMB ZLC à? Hay do OFF+ của Tibhar = OFF của bướm?

Trainee

Đại Tá
Thường mấy cây dòng Arylate cacbon là OFF, cây này OFF+ luôn ah bác? nếu vậy tốc độ còn nhanh hơn cả TMB ZLC à? Hay do OFF+ của Tibhar = OFF của bướm?
Cây Iolite tem đồng trước mình chơi thậm chí nhả bóng còn nhanh hơn Amultart, chứ TMB ZLC cửa gì.

Bình luận từ Facebook