TP Hồ Chí Minh Zhang jike super zlc- zhang jike zlc zl carbon

Hưng Hà VT

Trung Uý
chiều nay gd 1 cây rồi :3. còn lại 3 anh nào múc hết giá đẹp luôn nào :3
Các cụ bảo cưới vợ là phải cưới liền tay,chớ để lâu ngày lắm kẻ dèm pha :D:p. mà nhìn em nó thì em không cưỡng lại được! Em cũng quyết gom lúa,làm một phát mua luôn một thể,khỏi dây dưa các Bác ạ.! sau khi thỏa thuận lại với bác chủ thớt thì bác ấy đã chịu giảm 200k là 4,1 triệu. và chiều nay em cũng đã chuyển qua cho Bác ấy, Em cảm ơn các Bác đã giúp em trong cuộc dao dịch này, đặc biệt là Bác @VR46 và Bác @Red Arc đã nhiệt tình làm người đưa đò cho em,hẹn Bác lần sau vậy.

ptkloan

Trung Sỹ
Các cụ bảo cưới vợ là phải cưới liền tay,chớ để lâu ngày lắm kẻ dèm pha :D:p. mà nhìn em nó thì em không cưỡng lại được! Em cũng quyết gom lúa,làm một phát mua luôn một thể,khỏi dây dưa các Bác ạ.! sau khi thỏa thuận lại với bác chủ thớt thì bác ấy đã chịu giảm 200k là 4,1 triệu. và chiều nay em cũng đã chuyển qua cho Bác ấy, Em cảm ơn các Bác đã giúp em trong cuộc dao dịch này, đặc biệt là Bác @VR46 và Bác @Red Arc đã nhiệt tình làm người đưa đò cho em,hẹn Bác lần sau vậy.

Đã nhận được tiền :). mà trễ quá nên sáng mai mới gữi hàng được :D

VR46

Đại Tá
Em Loan nào thì em không biết,nhưng giao dịch và nói chuyện qua điện thoại với em thì là giọng một người con trai các Bác ạ =))
Hiện nay chỉ có mỗi người vận chuyển @Red Arc là đã được tiếp xúc thôi các bác (khi giao cây Long cho bác @Daoky09 ). Nói vậy thì các bác hiểu rồi, muốn được gặp em @ptkloan thì khó lắm. năn nỉ mãi mà @Red Arc ko cho đi chung

Bình luận từ Facebook