Ý kiến về mặt mút ghép mua của Sơn Nha trang ??

Hoasac

Binh Nhất
Chào các bạn! mình cũng là người ở Nha Trang, đã đặt hàng một T05 đỏ ghép của Mr Sơn. Đúng theo hienchu mô tả, không nên sử dụng.

trung2409

Trung Uý
Vừa gọi đt cho A Long lấy mặt ghép về chơi với mấy con cốt nằm nhà... mình thế là gần đủ bộ cốt rồi...

Thang2501

Thượng Sỹ
Đầu năm mới Quý Tỵ, không hiểu cảm xúc và tâm trạng của mọi người thế nào lại đem chuyện này ra hỏi han, bàn bạc. Mình là người đã dùng mặt ghép. Tuy cũng không phải là thành viên có "thâm niên" của diễn đàn, nhưng nếu mọi người quan tâm và muốn sử dụng mặt ghép thì hãy lưu ý tới sản phẩm của anh Long Đàn! Rất chân thành!!!!

NSN

Binh Nhất
A Long Đàn lâu nay ít vào diễn đàn bạn ah, cứ alo trực tiếp là có thôi. Nhân tiện nhắc lại scandal của ông Sơn h vẫn chưa giải quyết xong. M thì ít chứ 2 bạn Chaien và taymonkhanh mỗi ng bị ông kia nợ gần 1 M. alo thì vẫn "hứa và hứa". M bảo trả dần từng người 2-300k một lần cũng đc thì vẫn câu cũ "ko có tí tiền nào để trả" :)). ko biết có ai quen và gặp ông thần này chưa, xem ông ấy làm ăn dạy bóng bàn thế nào mà 200k cũng ko có thế zzz........
Ng. HC đây. L cho a hỏi a Long đàn còn làm mặt ghép ko? Có thể gặp a này ỏ đâu? Thanks

firi06

Đại Uý
Ở trên anh em đã có thông tin, còn bác muốn người kề cận anh Long đàn trên này thì có @firi06 tuần nào cũng đánh nhau với anh Long mấy trận, bác có thể tag @firi06 vào để hỏi và nhờ ạ

Anh Long đàn đánh hay lắm,
Long đàn vẫn nhắc anh là chú còn nợ mấy khúc gỗ tươi để ae mồi điếu hút thuốc đấy nhé. Bố trí cuối tuần nào rảnh rủ cả cu Phúc đến a giao lưu đi.

firi06

Đại Uý
Ng. HC đây. L cho a hỏi a Long đàn còn làm mặt ghép ko? Có thể gặp a này ỏ đâu? Thanks
Nếu bạn ở HN thì mời qua CLB mình (ở Trương Định) giao lưu và lấy mặt ghép luôn.
Còn nếu ở xa thì bạn lh trực tiếp với Long đàn: 0988369958

tenor89

Thượng Sỹ
Nếu bạn ở HN thì mời qua CLB mình (ở Trương Định) giao lưu và lấy mặt ghép luôn.
Còn nếu ở xa thì bạn lh trực tiếp với Long đàn: 0988369958
Chuẩn lun. Bác ở hn thì đến học viện quản lý giáo dục. Vào thăm công xưởng sx luôn.

tenor89

Thượng Sỹ
B

Bạn là ai nhỉ? Chắc gặp nhau rồi mà mình chưa nhận ra...
Chắc thế.minh giờ ở vtri rồi. Trước ở hn thì qua chỗ a..Long chơi suốt. Giờ thỉnh thoảng vẫn alo gọi lấy mặt. Bác longdan có mấy em sadius cổ kính lắm..jo k biết còn ko.

firi06

Đại Uý
Chắc thế.minh giờ ở vtri rồi. Trước ở hn thì qua chỗ a..Long chơi suốt. Giờ thỉnh thoảng vẫn alo gọi lấy mặt. Bác longdan có mấy em sadius cổ kính lắm..jo k biết còn ko.
Có phải Tú ko nhỉ? Mình đang đánh với Long đàn đây...

luonghuyhung

Đại Uý
Mr Long Đàn và Mr Sơn Nha Trang: Thiên thần và ác quỷ chăng??? =))
Ddúng rồi bạn ah a Long đàn ghép khỏi chê .còn cu Sơn chê là không khỏi , mình và tâymonkhanh đã gởi a Long ghép đơn vị tính vài trăm rìa và k kịp bán ,thậm chí còn muốn đầu tư ra Hà thành 1chuyến học hỏi về để làm .còn Sơn thì vứt hết .taymonkhanh đâu len tiếng vụ này xác minh với

Bình luận từ Facebook