Xu Xin quá khủng!

kechamchich

Binh Nhì
[video=youtube;eqFnMeK07cU]http://www.youtube.com/watch?feature=fvwrel&v=eqFnMeK07cU&feature=youtube_gdata_player[/video]
xem xong sợ mất vía mấy ông TQ này thèm Bia

guest

Trung Sỹ
...Và giật bóng bằng cả hai mặt ...
[video=youtube;LcscISPzk5Y]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=LcscISPzk5Y[/video]

kechamchich

Binh Nhì
khiếp quá cơ, mấy ông chuyên nghiệp Việt Nam cấm có thấy post lên bao giờ nhỉ
chuẩn ko cần chỉnh. thế bác có thấy nhiều bọn thiếu niên nước ngoài bọn nó còn nhiều trò hơn chuyên nghiệp mình->thà post bọn nhóc nc noài còn hơn thèm Bia

meoluoitmb

Đại Tá
chuẩn ko cần chỉnh. thế bác có thấy nhiều bọn thiếu niên nước ngoài bọn nó còn nhiều trò hơn chuyên nghiệp mình->thà post bọn nhóc nc noài còn hơn thèm Bia

Chuẩn luôn, xem bọn đấy còn khaói hơn, mà chú có biết không, rất lạ nhé, video mấy vận động viên chuyên nghiệp của mình đánh với các vận động viên hàng đầu nước ngoài (trung quốc đấy). cấm có lưu hành, xóa khẩn trưuong thì phải. Chắc là.............ha ha ha

son_canloc

Đại Tá
Chuẩn luôn, xem bọn đấy còn khaói hơn, mà chú có biết không, rất lạ nhé, video mấy vận động viên chuyên nghiệp của mình đánh với các vận động viên hàng đầu nước ngoài (trung quốc đấy). cấm có lưu hành, xóa khẩn trưuong thì phải. Chắc là.............ha ha ha
Cảm nhận về động tác tiếp xúc Vợt + Bóng , khi giật giống như VĐV China xách quả bóng theo vợt luôn . VĐV VN mình thấy chuyên nghiệp cũng như phong trào có nhiều người thực hiện đc , nhưng chỉ ở tốc độ chậm hơn , dể phán đoán + xử lý . Khi xem VĐV China thấy khác VN tại thời điểm tiếp xúc Vợt + Bóng > rất nhanh + dứt khoát
Theo mình nghỉ đó chỉ là một phần nhỏ trong Kỷ thuật BB . Nếu đc sống trong môi trường như China thì RẤT nhiều ACE mình có thể thưc hiện đc
Hy vọng hy vong ... bác meoluoimb hì

Vo Va

Trung Uý
Mình kết Xu Xin nhất trong các tay vợt TQ, mong rằng 1, 2 năm nữa cậu em này sẽ vượt qua 2 sát thủ Malong và Zang để chiếm ngôi số 1 thế giới.

seven25

Trung Uý
Cảm nhận về động tác tiếp xúc Vợt + Bóng , khi giật giống như VĐV China xách quả bóng theo vợt luôn . VĐV VN mình thấy chuyên nghiệp cũng như phong trào có nhiều người thực hiện đc , nhưng chỉ ở tốc độ chậm hơn , dể phán đoán + xử lý . Khi xem VĐV China thấy khác VN tại thời điểm tiếp xúc Vợt + Bóng > rất nhanh + dứt khoát
Theo mình nghỉ đó chỉ là một phần nhỏ trong Kỷ thuật BB . Nếu đc sống trong môi trường như China thì RẤT nhiều ACE mình có thể thưc hiện đc
Hy vọng hy vong ... bác meoluoimb hì
Do mút tàu cực bám nên bác có cảm giác như vậy đấy ợ,1 phần là hệ cơ của họ rèn luyện quá tuyệt vời r nên nhanh mạnh là rõ ràng.hihi.

xuxinbinh

Trung Sỹ
thế giới thì nói làm j mấy a?xu xin tài năng trẻ bóng bàn trung quốc mà .có khi tuấn quỳnh với kiến quốc gặp chấp 10 cho giao bóng vẫn thua thì khổ

mr_thanh

Thượng Sỹ
thế thì mình phấn đấu cho hoàn thiện cá nhân mình cho tốt đi đã.sao lại cứ phải lôi chuyên nghiệp với bb nước nhà ra so bì làm gì mấy bác.
sao ko hỏi điều kiện tập luyện của họ thế nào,của mình ra sao?mình lương bb đã đủ nuôi miệng chưa....phức tạp lắm ợ.
còn họ hay thì mình phải khâm phục và học hỏi thôi.

Bình luận từ Facebook