Toàn quốc (Xong) TMB ALC ST 84g

Trainee

Đại Tá
Gửi bác @beokaka xem thêm hình chụp cán vợt:

Trainee

Đại Tá
Update lại cân nặng.
Trước cứ không để ý, tưởng nặng (do chủ trước báo) + dán 2 em 5 cũ nhiều keo. Hôm qua ngồi xem đá bóng, buồn tay cân lại, ai dè, nhẹ tênh! :(

Trainee

Đại Tá
Up phát, rao bán nốt tuần này, bác nào happy để cuối tuần rảnh rang ship!
Hết tuần không bán được thì close mang em nó đi ký gửi! :)

Trainee

Đại Tá
E nó ra đi cũng khá vất vả.
Đợt này em làm việc tại site suốt nên cũng lười up và trả lời qua lại, có bác ở VT muốn xem trực tiếp mà em đi suốt + không nhiệt tình lắm. Hoặc cũng có đồng chí inbox trả giá như giá Treiber Q cũ, rầu cả lòng! :)
Nếu thời bóng 40, chắc em này đi trong chớp mắt. Cán st, nhẹ lại hàng xách tay! :)

tttt

Đại Uý
Đợt này em làm việc tại site suốt nên cũng lười up và trả lời qua lại, có bác ở VT muốn xem trực tiếp mà em đi suốt + không nhiệt tình lắm. Hoặc cũng có đồng chí inbox trả giá như giá Treiber Q cũ, rầu cả lòng! :)
Nếu thời bóng 40, chắc em này đi trong chớp mắt. Cán st, nhẹ lại hàng xách tay! :)
B cứ khiêm tốn, e vẫn bảo lưu quan điểm tmb alc vẫn là cây đẳng cấp và chơi 40+ vẫn ngon.thực ra ngày còn chơi bóng 40, cũng vẫn có người kêu là hơi xịt.Nếu để ý cốt vợt của các tuyển thủ tg thì vẫn rất nhiều ng chơi tmb alc, thậm chí tuyển Hàn Quốc vẫn chơi korbel 5 lớp gỗ thuần, tuyển Châu Âu như freitas đánh Maze còn xịt hơn, fegerl stefan của áo, mihai bobocica của Ý, chang hung chieng của ĐL vẫn đánh Tmb alc đó thôi...

Bình luận từ Facebook