XIOM VEGA TOUR - Cây vợt Hinoki đầu tiên chơi được H3

Trạng .... CÁ

Đại Tá

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em định mai qua SK tập với các bác tí mà lại đi giao lưu à?
Hay cùng sang Trảm Phong giao lưu nhỉ ? Bên đó đối vô biên cương, đối có lực lượng hơn SK Team với những người bàn về

1. lực lượng

2. trình độ

:(nên chỉ giao lưu thôi mà không thách đấu :p

Last edited:

com1603

Thượng Tá
Hay cùng sang Trảm Phong giao lưu nhỉ ? Bên đó đối vô biên cương, đối có lực lượng hơn SK Team và những người bàn về

1. lực lượng

2. trình độ

:(nên chỉ giao lưu thôi mà không thách đấu :p
Năm vừa rồi đội em cùng bảng với 1 đội Trảm Phong này mà anh (ở đây có 2 đội D) ;)
Tất nhiên là nhiều người hay rồi :)
Thế mai giao lưu trên Cầu Giấy hả anh?

bynzyn

Thượng Tá
Cái này có khổ sẵn, hình như loại này cao 4-5m, còn 22k là tính theo chiều dài, khổ đấy cắt từ cuộn ra nên không tính theo mét vuông đâu, mà tính theo mét dài
hi uh quan trọng dựng lên nó ko cong tớn :D nên 4m là 4m, còn thích thì nối được mà có dzê đâu, 1m dài mà có 22k thì bèo quá nhỉ!
22k/m? Chỗ này ngon, bổ, rẻ nhỉ. Trước tôi mua ở hàng Chiếu 45k/m. :(
Bác Ô mà mua đc loại lưới dù mắt nhỏ 2-3cm là rẻ rồi đấy ạ, trước mình cũng đã ra yết kiêu lùng mua lưới rồi, ở đó kg bán lẻ mà bán cả cuộn khổ rộng thì cũng 2m thôi làm j có 4m, đúng là nó tính theo m dài của cuộn :p:p:p

o3ma

Đại Tá
Bác Ô mà mua đc loại lưới dù mắt nhỏ 2-3cm là rẻ rồi đấy ạ, trước mình cũng đã ra yết kiêu lùng mua lưới rồi, ở đó kg bán lẻ mà bán cả cuộn khổ rộng thì cũng 2m thôi làm j có 4m, đúng là nó tính theo m dài của cuộn :p:p:p
Chính xác, chiều rộng khổ cỡ 2m và 45k/m dài. Hàng Chiếu bán đầy, mua nửa m họ cũng bán. :)

Bình luận từ Facebook