Xiom Sigma Euro- tình yêu mới của em.

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Hôm nay mới lấy 1 mặt Xiom sigma euro thấy đánh rất hay, hợp với phong cách công xa bàn của mình khắc phục đc điểm yếu quả phải khi đấu với người rơ cắt thủ bóng nặng, giật rất chi là xoáy bóng và tốc độ. Anh em thấy sao về mặt này và xin cho mình biết cách phát huy tối đa cái mặt này nhé.

samsonov

Binh Nhì
Dòng Xiom Sigma mình thấy đánh rất tốt,tấn công nhanh và có độ xoáy. Rơ mình chơi dòng Pro cũng thấy rất ổn khác hẳn với Xiom3 trước mình đánh cũng thấy được. Xiom Sigma Pro mình phải điều chỉnh cách giật mất hơn 1 tuần mới quen. bạn chơi Euro thì mềm hơn 1 chút

Xiom-VN

Binh Nhì
Xiom Sigma Euro - Pro kết hợp với dòng cốt sắp có mặt tại Việt Nam Hayabusa sẽ phát huy tối đa sức mạnh của cả 2 bạn nhé!

ndmt

Binh Nhất
Xiom Sigma Euro - Pro kết hợp với dòng cốt sắp có mặt tại Việt Nam Hayabusa sẽ phát huy tối đa sức mạnh của cả 2 bạn nhé!

Không hiểu tại sao chơi Combo này nhiều người nói giật rất mất sức, các cao thủ cho thêm ý kiến

HungGL

Đại Tá
Cả 2 miếng này, và dòng vega pro, IV Pro đều nặng, bác nên chọn BH mềm chút sẽ cân bằng vợt hơn...Đánh được mút này sẽ rất hay!!

dta4

Binh Nhì
Không hiểu tại sao chơi Combo này nhiều người nói giật rất mất sức, các cao thủ cho thêm ý kiến

Nếu sử dụng mút xiom thì cốt vợt nhẹ tầm 85-87g sẽ tốt, có thể kết hợp được các mút xiom pro, còn không thì sử dụng bản euro cảm giác rất tốt. Sử dụng dòng euro giật không mất sức nhiều, nhưng dòng pro thì phải nói là mệt thật, bù lại nếu ra sức thì bóng nhanh và xoáy kinh lắm.

Pằng A Chíu

Trung Sỹ
Cũng nghe nhiều người khen em này lắm. Bác nào thử qua rồi giúp em so sánh với Rasant chút được không. Em Rasant đánh rất hay, nhưng mỗi tội vẫn hơi cứng và nảy so với trình gà của em.
Thanks các bác trước nhé

Cũng nghe nhiều người khen em này lắm. Bác nào thử qua rồi giúp em so sánh với Rasant chút được không. Em Rasant đánh rất hay, nhưng mỗi tội vẫn hơi cứng và nảy so với trình gà của em.
Thanks các bác trước nhé

Bạn nên chuyển qua Sigma II Europe ( sắp về tháng tới ), vì Ransant khá kén người chơi, vừa cứng vừa nặng, lại khơi khó kiểm soát do tốc độ bóng cao, không có cảm giác lưu bóng nhiều trong khi Sigma II Europe tuy không nảy bằng Ransant nhưng tạo xoáy tốt, trọng lượng nhẹ nên xoay sở và kiểm soát bóng dễ hơn hẳn.

hungpkhd

Binh Nhất
Hôm nay dán thử sigma euro với Hayabusa ZXi vào, công nhận là cảm giác rất ổn và thật tay. sigma rất kén cốt vợt, nên lựa chọn vào dòng cốt Hayabusa thật là hợp lý.

Xiom-VN

Binh Nhì
Hôm nay dán thử sigma euro với Hayabusa ZXi vào, công nhận là cảm giác rất ổn và thật tay. sigma rất kén cốt vợt, nên lựa chọn vào dòng cốt Hayabusa thật là hợp lý.

Thực ra dòng mặt vợt Sigma không kén cốt vợt như bạn vẫn nghĩ, Sigma hợp với các dòng cốt vợt từ cứng đến mềm, không hợp lắm với dòng cốt nặng + cứng + dầy. Sự xuất hiện của Hayabusa được ví như Sigma tìm được 1 nửa của mình, combo Hayabusa + Sigma sẽ đem đến cho bạn trải nghiệm hoàn toàn mới về Tốc độ - độ kiểm soát - xoay chuyển linh hoạt.

hungpkhd

Binh Nhất
Thực ra dòng mặt vợt Sigma không kén cốt vợt như bạn vẫn nghĩ, Sigma hợp với các dòng cốt vợt từ cứng đến mềm, không hợp lắm với dòng cốt nặng + cứng + dầy. Sự xuất hiện của Hayabusa được ví như Sigma tìm được 1 nửa của mình, combo Hayabusa + Sigma sẽ đem đến cho bạn trải nghiệm hoàn toàn mới về Tốc độ - độ kiểm soát - xoay chuyển linh hoạt.

không biết nhà cung cấp này có biết đánh bóng bàn hay không?
tùy từng loại cốt có thể đánh đc cái sigma này, dán vào cốt cứng đánh thử đi nhé, xong so với cốt mềm thì hãy post nha.

Xiom-VN

Binh Nhì
không biết nhà cung cấp này có biết đánh bóng bàn hay không?
tùy từng loại cốt có thể đánh đc cái sigma này, dán vào cốt cứng đánh thử đi nhé, xong so với cốt mềm thì hãy post nha.

Xiom Sigma có 2 phiên bản Pro ( cứng ) và Europe ( mềm ) để đáp ứng - phù hợp các loại cốt cũng như lối chơi. Có thể hợp với người này nhưng không hợp với người khác, đó phần lớn là do lối chơi chứ không hẳn là lỗi của vợt, bạn có lối đánh giật xoáy điểm rơi mà sử dụng vợt cứng + mút cứng cảm giác khó đánh nhưng nhiều người đánh zơ bạt lại thích tốc độ vượt trội mà nó mang lại. Bên mình đã test rất kỹ và lấy góp ý từ rất nhiều vận động viên chuyên nghiệp - nghiệp dư....

hoantopas

Đại Tá
Tình Hình là lại sắp tốn tiền đây.... hi hi, Mình chắc sẽ mua hai cái mặt Xiom Sigma ll này về chơi, Bản Pro chơi FH bản Euro chơi BH, thử xem có hay hơn được Ten không?

giacuong

Trung Sỹ
Tình Hình là lại sắp tốn tiền đây.... hi hi, Mình chắc sẽ mua hai cái mặt Xiom Sigma ll này về chơi, Bản Pro chơi FH bản Euro chơi BH, thử xem có hay hơn được Ten không?
Hay lắm đó nha , vừa rồi có dịp thử Sigma II euro thấy hơi mềm vì đánh Fh ,hoantopas thử SigmaII Pro bên FH chắc là hợp hơn. Mong bạn vừa ý với sự đầu tư ( lên thêm 2 bóng nhé)...

Bình luận từ Facebook