Xin ý kiến góp ý sx thế hệ máy tập Bóng bàn mới

thethao25

Thượng Sỹ
Với mục đích nâng cao chất lượng máy tập Bóng bàn, phù hợp với yêu cầu tập tập luyện, chức năng và giá thành máy tập Bóng bàn mà mọi người có thể tiếp cận. D85 là thương hiệu nhà thiết kế, sản xuất dụng cụ thể thao, trong đó có máy tập Bóng bàn.
Vậy chúng tôi chân thành xin đón nhận những góp ý của anh chị em yêu thích, tập luyện Bóng bàn đóng góp ý kiến về yêu cầu máy tập bóng bàn thế hệ mới. Chúng tôi sẽ căn cứ nội dung đó lên bản phác thảo, chức năng, đi đến thiết kết, sản xuất thử và sản xuất hàng loạt phục vụ người tiêu dùng, cũng như phục vụ sự phát triển của Bóng bàn Việt nam và bước đầu mở rộng trong lĩnh vực công nghiệp sản xuất dụng cụ thể thao Việt nam. Nội dung góp ý chức năng, chất lượng, giá thành để chúng tôi có thể nghiên cứu,thiết kế phù hợp nhất với yêu cầu thực tế và hiệu quả tập luyện, cũng như giá thành.
Rất mong nhận dc ý kiến góp với 3 dòng máy chính:
1. Máy để bàn: chức năng, chất lượng sản phẩm (năm), thời gian bảo hành, linh kiện thay thế (đồng bộ, đầy đủ), giá thành ?
2. Máy một nòng có lưới tự thu hồi bóng: Chức năng, chất lượng sản phẩm (năm), thời gian bảo hành, linh kiện thay thế (đồng bộ, đầy đủ), giá thành ?
3. Máy hai nòng có lưới tự thu hồi bóng: Chức năng, chất lượng sản phẩm (năm), thời gian bảo hành, linh kiện thay thế (đồng bộ, đầy đủ), giá thành ?

:MaLong:

Thiếu Uý
Em ko chuyên về cái này, nhưng em đã từng tập máy rồi, nhưng mong muốn thì em sẽ viết vào đây .. hy vọng a sẽ nghiên cứu xem nếu thực hiện dc thì quá tốt..

Em muốn lượt bóng ra, như 1 người thầy, có thể đưa nhiều điểm bóng nặng nhẹ, dài ngắn nhanh chậm, đó là chức năng tổng hợp, ví như cái máy đó như 1 người thầy phát bóng ra cho học viên tập phản xạ, cũng như cảm giác xoáy để thi chuyển và đánh.

Hoặc 1 chức năng như cách tấn công, nặng ngắn bàn, khi ta cắt qua, thì bắn trái thứ 2 nặng xa bàn, để tập giựt tấn công, và trái thứ 3 đổi điểm bóng xoáy lên để tập giựt đc đều.. đó là ý kiến em thôi

còn như những chức năng khác thì tập nhuần nhiển 1 điểm thì không thể thiếu rồi.

Nếu cảm thấy em nói nhảm thì cứ bỏ qua anh nhé,

lamvt

Thượng Tá
Em ko chuyên về cái này, nhưng em đã từng tập máy rồi, nhưng mong muốn thì em sẽ viết vào đây .. hy vọng a sẽ nghiên cứu xem nếu thực hiện dc thì quá tốt..

Em muốn lượt bóng ra, như 1 người thầy, có thể đưa nhiều điểm bóng nặng nhẹ, dài ngắn nhanh chậm, đó là chức năng tổng hợp, ví như cái máy đó như 1 người thầy phát bóng ra cho học viên tập phản xạ, cũng như cảm giác xoáy để thi chuyển và đánh.

Hoặc 1 chức năng như cách tấn công, nặng ngắn bàn, khi ta cắt qua, thì bắn trái thứ 2 nặng xa bàn, để tập giựt tấn công, và trái thứ 3 đổi điểm bóng xoáy lên để tập giựt đc đều.. đó là ý kiến em thôi

còn như những chức năng khác thì tập nhuần nhiển 1 điểm thì không thể thiếu rồi.

Nếu cảm thấy em nói nhảm thì cứ bỏ qua anh nhé,
Các máy đời cuối của NEWGY hay của Butterfly ĐÁP ỨNG MỌI YÊU CẦU CỦA NGƯỜI TẬP MỌI TRÌNH ĐỘ.

thethao25

Thượng Sỹ
Các máy đời cuối của NEWGY hay của Butterfly ĐÁP ỨNG MỌI YÊU CẦU CỦA NGƯỜI TẬP MỌI TRÌNH ĐỘ.
Với mục đích vẫn đáp ứng yêu cầu chuyên môn, tiến tới giá thành rẻ phù hợp với đại đa số người chơi Bóng bàn Việt Nam mình. Máy nhập ngoại có nhiều ưu điểm, chỉ có giá thành còn cao.

lamvt

Thượng Tá
Với mục đích vẫn đáp ứng yêu cầu chuyên môn, tiến tới giá thành rẻ phù hợp với đại đa số người chơi Bóng bàn Việt Nam mình. Máy nhập ngoại có nhiều ưu điểm, chỉ có giá thành còn cao.
Thật sự thì máy của NEWGY có cấu tạo đơn giả,bền và rất dễ sử dụng.Thiết ngĩ nếu làm theo mẫu này có cải tiến đôi chút thì giá sẽ hạ nhiều.Máy đời sau của tầu cũng có nhiều chi tiết copy của newgy rồi.

lamvt

Thượng Tá

em thấy chức năng của máy này cũng hay nè các anh
Ngày mới ra máy này mình mua ,nhớ lúc
cho thằng ku tập phản xạ và bộ chân ,bật ở chế độ random tốc độ tăng dần với yêu cầu chộp đúng bóng.Chỉ 3 phút là ku cậu lè lưỡi rồi.Sau nhượng lại cho Phương ở Quảng nam.Lúc đó giá mới có 14t .

bachtranquang

Binh Nhì
Em chơi bóng nghiệp dư cả chục năm nay mà chả lên tay đc, bèn đi ra CLB Duy Hưng nhờ thầy dạy tập. Thầy cho tập với cái máy bắn bóng Y&T S18 (2 nòng,
điều chỉnh 8 mức độ xoáy và 9 tốc độ bóng khác nhau) hay quá nên ra shop thethaothientruong rước về 1 em mới tập được 3 tháng thôi nhưng rất hiệu quả.
Đang tập vào form thì nhận được lệnh cơ quan điều đi biệt phái vào Nam 2 năm công tác, không thể mang theo em S18 này được. hic. Mà để e nó nằm nhà 2 năm thì xanh cỏ rồi.
Vì vậy bác nào có nhu cầu dùng em nhượng lại em S18 này cho với giá hữu nghị. Máy còn rất mới (còn BH 9 tháng nữa).
Các bác có thể tham khảo thêm tính năng của máy và hình ảnh kèm theo nhé.
LH: 0945752967

Attachments

93.4 KB · Đọc: 0
    86.3 KB · Đọc: 0
    109.6 KB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook