Xin video Backhand loop DVD của table tennis master

zhaowei

Binh Nhì
Bác nào có bộ Backhand loop DVD của tabletennismaster.com thì share em hoặc up lên MF nhé, nếu ở HCM thì em qua copy cũng được, em hiện đang có bộ Forehand Loop, và Smash , bác nào có nhu cầu thì nói để em upload lên nha. Thanks các bác nhiều.
:D

Hoa Vô Sắc

Trung Sỹ
Bác nào có bộ Backhand loop DVD của tabletennismaster.com thì share em hoặc up lên MF nhé, nếu ở HCM thì em qua copy cũng được, em hiện đang có bộ Forehand Loop, và Smash , bác nào có nhu cầu thì nói để em upload lên nha. Thanks các bác nhiều.
:D
up đi bạn ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Shizukanabi

Binh Nhì
Bác ơi, up nốt bộ Smash đi... Hóng quá. Bác nào có bộ Serve Pro với BH loop share cho anh em học hỏi với. :D
Tiện góp ý xíu, em thấy Backspin/Underspin là cắt vào phần dưới trái bóng và bóng có xu hướng xoáy lên, sao mọi người hay dịch là bóng xoáy xuống nhỉ, cả Topspin cũng vậy. Em new bie, toàn xem video tự học nên có gì sai sót, mọi người bỏ quá cho.
Thanks for sharing!

tuannn

Đại Uý
Bác ơi, up nốt bộ Smash đi... Hóng quá. Bác nào có bộ Serve Pro với BH loop share cho anh em học hỏi với. :D
Tiện góp ý xíu, em thấy Backspin/Underspin là cắt vào phần dưới trái bóng và bóng có xu hướng xoáy lên, sao mọi người hay dịch là bóng xoáy xuống nhỉ, cả Topspin cũng vậy. Em new bie, toàn xem video tự học nên có gì sai sót, mọi người bỏ quá cho.
Thanks for sharing!

Bác đang bị hình dung ngược, từ "cắt" đã cho ta biết là bóng xoáy xuống rồi, chỉ là năng hay nhẹ để cho độ nảy trên bàn mà thôi. Chứ đâu có ai cắt mà bóng lại xoáy lên như bác nhận định đc. Đôi khi mình nên hình dung, tưởng tự chiều quay của bóng trong đầu là hiểu đc ngay quy luật của xoáy ấy mà bác.
Vài lời chia sẻ.

hermesqn

Trung Uý
Thanks for sharing!
Bạn này cắt bóng bằng gai thủ ý mà :d

Bình luận từ Facebook