Xin tư vấn về gai trung dùng chặn và vẩy trái

lamnqvt

Thượng Sỹ
Bác đã thử 388C-2 chưa ạ? giữa 2 con C-1 và C-2 khác nhau nhiều ko ạ? e thấy bảo C-1 còn có bản King nữa? King và ko King thì đặc điểm khác nhau sao ạ?
Mình đang 388 C-2 màu đỏ ko lót kích thước 155x165mm giá 150k bao ship..bạn quan tâm ko?

Last edited:
  • Like
Reactions: tla

tla

Super Moderators
Do quan niệm, động tác về tấn công thôi anh;
Cái không lót anh nói tấn công chắc là anh quẹt, gõ; còn gai trung có lót thì người ta tấn công kiểu lai mút.
Về động tác, anh xem con này nó đánh gai dài có lót này, ... đâu phải tấn công kiểu OX như anh nghĩ mới là tấn công gai :D

Trainee

Đại Tá
Này là anh tấn công bằng hất gai, gẩy gai; đòn nhè nhẹ lấy hiểm là chính; còn tấn công gai có lót nó lai mút, đòn kiểu khác anh, đánh hướng tới đánh chết luôn!
Gai dài không lót, quả tấn công ác hơn cả, theo em thấy trong thực tế là quả chém, bóng đi chuội tên lửa, xứng đáng là một quả tấn công uy hiếp.

Last edited:

tla

Super Moderators
Này là anh tấn công bằng hất gai, gẩy gai; đòn nhè nhẹ lấy hiểm là chính; còn tấn công gai có lót nó lai mút, đòn kiểu khác anh, đánh hướng tới đánh chết luôn!
Gai dài không lót, quả tấn công ác hơn cả, theo em thấy trong thực tế là quả chém, bóng đi chuội tên lửa, xứng đáng là một quả tấn công uy hiếp.
kiểu ntn em?

vanhiep

Binh Nhất
Loại thường ấy!

Bạn lên Facebook tìm Phát Trần (TPHCM) có thể có, hoặc mấy shop chuyên nhập mặt Tàu; nhưng hiếm vì dân ta ít chơi gai trung nên shop gần như không nhập vì ế!

388C-1 nó rẻ, nhiều người VN biết tên nên shop họ nhập cho an toàn, … là thế; chứ 563-729 thương hiệu kinh điển ở ngoài VN mà!
vâng thanks bác nhiều nhé để e tìm kiếm thử.E có đăng kiếm trên page facebook mà chưa thấy ai có 563 legend cả :(

Trainee

Đại Tá
vâng thanks bác nhiều nhé để e tìm kiếm thử.E có đăng kiếm trên page facebook mà chưa thấy ai có 563 legend cả :(
Hôm trước mình chơi lướt thử mấy bữa rồi đưa cho shop thằng em làm đồ đánh test 1 mặt đỏ 1.5mm, để thử hỏi xem nó còn không, chắc còn vì chả ai chơi gai trung cả :D

P/s: Nếu bác muốn thử Kokutaku 1.7mm thì mình cũng có mặt lướt, chỉ sợ đánh nó với SJ thì hơi cứng,

Attachments

66.4 KB · Đọc: 88
    106.4 KB · Đọc: 82
Last edited:

Trainee

Đại Tá
Bác hỏi cậu này xem nhé

vanhiep

Binh Nhất
Hôm trước mình chơi lướt thử mấy bữa rồi đưa cho shop thằng em làm đồ đánh test 1 mặt đỏ 1.5mm, để thử hỏi xem nó còn không, chắc còn vì chả ai chơi gai trung cả :D

P/s: Nếu bác muốn thử Kokutaku 1.7mm thì mình cũng có mặt lướt, chỉ sợ đánh nó với SJ thì hơi cứng,
vậy bác hỏi cậu e bác xem còn và có nhã ý thanh lý ko? nếu có thì bác để e

Trainee

Đại Tá
vậy bác hỏi cậu e bác xem còn và có nhã ý thanh lý ko? nếu có thì bác để e
Đúng như dự đoán, mặt vợt vẫn cất nguyên trong tủ kính! Mặt cắt dán đủ cốt 150*157, trước dán cây Joola Hybrid.
Bác lấy thì chuyển khoản mình 270K đã bao gồm phí ship, trong chiều mai sẽ gửi cho! Mặt này mới, hôm trước mình mua là 550K!

vanhiep

Binh Nhất
Đúng như dự đoán, mặt vợt vẫn cất nguyên trong tủ kính! Mặt cắt dán đủ cốt 150*157, trước dán cây Joola Hybrid.
Bác lấy thì chuyển khoản mình 270K đã bao gồm phí ship, trong chiều mai sẽ gửi cho! Mặt này mới, hôm trước mình mua là 550K!
Kích thước đó dán lên cây Super Jun của e có bị hụt ko bác nhỉ?

Bình luận từ Facebook