XIN TƯ VẤN SET UP MẶT VỢT FLYATT

drken

Trung Sỹ
Mới chơi xin các anh em tư vấn giúp
1. Cốt Timo Boll ALC (đã có)
2. Dự kiến sử dụng 2 mặt vợt Flyatt Hard và Flyatt sorft hoặc Flyatt Hard và Sriver Fx.
Mong anh em chỉ giúp, kinh phí khoảng 1 tr/ 2 mặt.
Cảm ơn nhiều!

hanhhoan

Trung Sỹ
Mặt flyatt giòn lắm, hôm qua mình cụng vợt xuống bàn trong lúc gò, nhìn không thấy gì ở mép, nhưng về nhà xem lại thì phía trong mép vợt khoảng 1cm bị vỡ một đoạn trên mặt dài 1,5 cm. Thật xúi quẩy, mới mua được có 1 tuần! hic

nam130

Trung Uý
Mới chơi xin các anh em tư vấn giúp
1. Cốt Timo Boll ALC (đã có)
2. Dự kiến sử dụng 2 mặt vợt Flyatt Hard và Flyatt sorft hoặc Flyatt Hard và Sriver Fx.
Mong anh em chỉ giúp, kinh phí khoảng 1 tr/ 2 mặt.
Cảm ơn nhiều!
Mình cũng đang dùng Flyatt Hart. Mặt này giòn và rất nẩy. Theo mình nên dùng Acuda S3 của Donic, mềm dễ điều khiển bóng

tapchoi

Trung Sỹ
Mặt flyatt giòn lắm, hôm qua mình cụng vợt xuống bàn trong lúc gò, nhìn không thấy gì ở mép, nhưng về nhà xem lại thì phía trong mép vợt khoảng 1cm bị vỡ một đoạn trên mặt dài 1,5 cm. Thật xúi quẩy, mới mua được có 1 tuần! hic
Bác đừng để ý tới hình thức quá, không may cụng vợt vào bàn thì các mặt vợt khác cũng ko tránh được đâu. Quan trọng là cái mặt Flyatt đánh lâu vẫn ma sát tốt :)

tapchoi

Trung Sỹ
Mình cũng đang dùng Flyatt Hart. Mặt này giòn và rất nẩy. Theo mình nên dùng Acuda S3 của Donic, mềm dễ điều khiển bóng
Acuda S3 giá đắt hơn Flyaat mà, với giá Acuda S3 bác đánh thử Fastarc S1 của Nittaku xoáy và dễ điều khiển. Em đang đánh combo Fastarc S1 phải, Flyatt soft trái thấy ổn lắm.

hanhhoan

Trung Sỹ
Bác đừng để ý tới hình thức quá, không may cụng vợt vào bàn thì các mặt vợt khác cũng ko tránh được đâu. Quan trọng là cái mặt Flyatt đánh lâu vẫn ma sát tốt :)
Hình thúc cũng không quan trọng lắm cơ bản là mình thấy nó kém bền hơn so với mặt 729

Bình luận từ Facebook