Xin tư vấn nước dưỡng ẩm và tăng ma sát cho H3

vanhiep

Binh Nhất
Chào các bác
Em đang sử dụng mặt tàu H3 lót xanh tuyển QG.Các bác ai đang sử dụng hoặc biết cho em xin tên loại dưỡng ẩm và tăng ma sát cho mặt H3 với ạ
Em cám ơn

hoangday113

Thượng Sỹ
e thấy bảo có loại nước dành cho mặt tàu dưỡng ẩm và tăng độ ma sát lắm.A có biết loại nào chia sẻ e đi
Có cái bác Trần Trọng Minh chuyên mấy đồ độ chế mặt Tàu này đấy bác.
Không thì bác đánh xong lấy mồ hôi lau r để khô lấy phim đậy là đc

vanhiep

Binh Nhất
Có cái bác Trần Trọng Minh chuyên mấy đồ độ chế mặt Tàu này đấy bác.
Không thì bác đánh xong lấy mồ hôi lau r để khô lấy phim đậy là đc
e vẫn thường làm như vậy sau khi sử dụng,nhưng thấy 1 số ae kể lại có loại nước dưỡng ẩm cũng như tăng ma sát á.E đag tham khảo loại nào ae đang sd cho H3 bác ah

hoangday113

Thượng Sỹ
e vẫn thường làm như vậy sau khi sử dụng,nhưng thấy 1 số ae kể lại có loại nước dưỡng ẩm cũng như tăng ma sát á.E đag tham khảo loại nào ae đang sd cho H3 bác ah
Mấy cái đấy làm mất tính chất ban đầu.
Bác dùng mồ hôi xong đậy là đc.
Thích dưỡng thì dùng cái của invin nhé

bachikho

Đại Tá
thấy có loại này, thớt thử coi sao:
Lọ tăng mà sát tacky có tác dụng làm mặt vợt của bạn đạt độ xóay hơn rất nhiều lần, nó còn hơn cả chất tacky của các mặt tàu H3, sueke, malin......
cách dùng: lau sạch mặt vợt để khô, dùng lọ tacky nhỏ 3 đến 4 giọt, rồi dùng mút quết đều lên mặt theo 1 chiều, cuối cùng dùng máy xấy tóc kích nóng để kéo tăng tác dụng
Chú ý hạn chế để mặt đính bụi, 1 lọ dùng đc 10 đến 15 lần. Nếu mặt đính bụi hoặc hết xóay lấy tay kì (kì như kì gét nó ra) rồi làm lại
Giá 250k
Lh: 0975253336

Bình luận từ Facebook