Xin tư vấn mặt vợt sardius

Tung.Arc

Thượng Sỹ
Bac nào tư vấn dùm em mặt hợp với sardius với. Giật phải em oke. E định dùng ten 05 hoặc 64
Còn trái em hơi kém thì có nên dùng ten nữa không ạ

Quocanhsla

Trung Sỹ
Bac nào tư vấn dùm em mặt hợp với sardius với. Giật phải em oke. E định dùng ten 05 hoặc 64
mình cũng từng gắn bó vs sar khá lâu, bạn nên chọn mút thiên về kiểm soát và xoáy mình chọn 05 cho fh còn bh thì sigma 2

unlucky_child

Đại Uý
đa phần trái chơi cái gì đó chậm hơn, vậy nên dùng cái gì cũng đc, REFLEX hoặc TEN 05 là OK. Bên phải ten 64 hoặc rẻ hơn thì reflex tiếp. Hôm qua mình mới chơi thử, đánh hay lắm

Phải nếu bạn chơi gần bàn thì đánh 05, đánh xa bàn thì 64. Đấy là theo như bạn nói là bên phải bạn đánh OK. Nếu OK chưa đủ thì chơi mặt mềm hơn chút,
Trái chưa tốt đừng đánh mặt nảy với xoáy quá. Chơi loại chuẩn bóng và ổn định như Gewo Flexxon FX là được rồi. Trái còn yếu mà chơi Ten thì như kiểu cho trẻ con 5 tuổi đi xe phân khối lớn, chân tay còn ngắn chưa điều khiển được bác ạ.

Tung.Arc

Thượng Sỹ
Phải nếu bạn chơi gần bàn thì đánh 05, đánh xa bàn thì 64. Đấy là theo như bạn nói là bên phải bạn đánh OK. Nếu OK chưa đủ thì chơi mặt mềm hơn chút,
Trái chưa tốt đừng đánh mặt nảy với xoáy quá. Chơi loại chuẩn bóng và ổn định như Gewo Flexxon FX là được rồi. Trái còn yếu mà chơi Ten thì như kiểu cho trẻ con 5 tuổi đi xe phân khối lớn, chân tay còn ngắn chưa điều khiển được bác ạ.
E đang phân vân bên trái tay có mặt nào cắn xoáy tốt k:3 hay lại về mặt tàu bác nhỉ. Trước e định ten 64 và 05 fh bh. Bác nào thế thì k ổn thật

Tung.Arc

Thượng Sỹ
Sardiu chỉ kêt hợp FH Ten 05 . BH Ten 05 FX là chuẩn nhất . Điểm yếu nhất là , giống như gái CAVE , nhanh xuống cấp , khi đã xuống cấp thì nhìn ...;)
Cái này e đang định này. Tại e định đánh lâu dài 1 tí nên chọn mặt ổn ổn. Tìm mãi mới được cái cốt đẹp mà cổ nên máu quá

Bình luận từ Facebook