Xin tư vấn măt vơt hayabusa zxi

kodematem

Trung Sỹ
xin các pro tư vấn măt nào tốt nhất cho haybusa zxi có người bảo FH sigma 2 pro BH sig ma 1 euro
FH omega 4 sian BH Hexer Duro , HD
xin ý kiến của các chuyên gia. thanks (em đánh 2 càng)

Dũng Cửu

Đại Tá
bạn đánh 2 càng FH:SIGMA II PRO(SIGMA EURO), BH:SIGMA II EURO(combo này uy lực khủng khiếp ^.^)
FH:SIGMA PRO(SIGMA EURO) BH:XIOM IV ASIAN(com bo này bh giật trái,thủ trái gò bóng kiểm soát tốt)
Bạn thích giật xoáy và đường bóng sang hiểm thì chọn fh pro nhé,nếu bạn thích cảm giác và kiểm soát tốt đánh fh euro
..^_^....
Nếu bạn phân vân có thể qua clb mình thử mình có 2 cốt zxi com bo như trên dc 174 phố Hồng Mai phường Quỳnh Lôi HBT-HN,:D

Last edited:

kodematem

Trung Sỹ
xin các pro tư vấn măt nào tốt nhất cho haybusa zxi có người bảo FH sigma 2 pro BH sig ma 1 euro
FH omega 4 sian BH Hexer Duro , HD
xin ý kiến của các chuyên gia. thanks (em đánh 2 càng)

xin hỏi các bác cốt haybusa zxi có đánh với Tenergy 05 FX,Tenergy 64 không? sigma euro 1 hơi nặng. cảm ơn nhiều

pg7thuytinh

Trung Uý
các bác cho e hỏi
e mới mua zxi có 1 miếng omega 4 asian thì mua them mặt j nữa, fh mua mặt j của xiom giá khoảng gần bằng sigma thôi, e còn là học sinh

binhnguyen

Binh Nhì
các bác cho e hỏi
e mới mua zxi có 1 miếng omega 4 asian thì mua them mặt j nữa, fh mua mặt j của xiom giá khoảng gần bằng sigma thôi, e còn là học sinh
Mặt của Xiom dưới Sigma thì có Vega (Pro và Euro). Mặt Vega giá 630K, mặt Sigma I 780K, Sigma II 830K.

Bình luận từ Facebook