Xin tư vấn mặt trái cho Gergely Alpha

ducanhhp

Binh Nhì
Như tiêu đề em đang muốn đầu tư nốt cái mặt trái để tập trung vào tập luyện.
1 vài tiêu chí em muốn mặt vợt đạt được :
_Giá cả: 700k đổ xuống
_Tính chất : Mềm hoặc trung bình
_Ưu điểm: An toàn, vào bàn nhiều, phù hợp cho kê giật
Và cuối cùng là dễ kiểm soát, đặt điểm rơi tốt

Em có đang lưu ý 2 mặt Baracuda và Sriver. Tuy nhiên em đánh qua thấy Baracuda thì gò chả xoáy j` còn Sriver thì lại hơi xịt, nhưng pha đôi công hay rúc lưới. Đó là cảm nhận sơ quá, vì em còn gà nên cũng có thể ko đúng.
Vậy mong mọi người tư vấn cho em với
Tks các bác trước

_Giá cả: 700k đổ xuống
_Tính chất : Mềm hoặc trung bình
_Ưu điểm: An toàn, vào bàn nhiều, phù hợp cho kê giật
Và cuối cùng là dễ kiểm soát, đặt điểm rơi tốt

Em có đang lưu ý 2 mặt Baracuda và Sriver. Tuy nhiên em đánh qua thấy Baracuda thì gò chả xoáy j` còn Sriver thì lại hơi xịt, nhưng pha đôi công hay rúc lưới. Đó là cảm nhận sơ quá, vì em còn gà nên cũng có thể ko đúng.
Tks các bác trước
Chắc bạn chưa thử qua Nittaku Flyatt soft, đặc điểm rất mềm và bám xoáy, thân thiện và dễ sử dụng, khá nhẹ nên việc xoay sở vợt linh hoạt hẳn lên. Bạn tham khảo thông tin ở đây: http://bongban.org/forum/showthread.php/222-Mặt-vợt-Nitaku-Flyatt-sự-lựa-chọn-hoàn-hảo-trong-tầm-giá

trungmap

Binh Nhất
Bạn sử dụng thử Bluefire M1 của hãng Donic xem sao ? Nhớ dán bằng keo sữa nha, miếng này mình đánh trái thấy _Ưu điểm: An toàn, vào bàn nhiều, phù hợp cho kê giật Và cuối cùng là dễ kiểm soát, đặt điểm rơi tốt.
Cái này là nhận xét riêng của mình thôi.:D

Bạn sử dụng thử Bluefire M1 của hãng Donic xem sao ? Nhớ dán bằng keo sữa nha, miếng này mình đánh trái thấy _Ưu điểm: An toàn, vào bàn nhiều, phù hợp cho kê giật Và cuối cùng là dễ kiểm soát, đặt điểm rơi tốt.
Cái này là nhận xét riêng của mình thôi.:D

Bluefire khá hay nhưng mình e là bản M1 quá cứng với cốt GA, sẽ mất cảm giác nhiều, đánh trái bạn chỉ nên chọn dòng mút mềm và nhẹ thôi...

ducanhhp

Binh Nhì

toantrang01088189

Đại Uý
GA: BH nên dùng Baracuda Big slam rất tốt chặn đẩy thì khỏi chê.Còn tốt hơn nên dùng Ten 64 thì quá tuyệt vời.
Mình cũng dùng mấy em này rất phù hợp đó bạn.

tunghatri

Đại Tá

Tks các bác trước

căn cứ vào đâu bác bảo baracuda khong xoáy.theo em baracuda chi thua mỗi ten 05 ve độ xoáy thôi

tieuho_8x

Đại Tá
E chọn 1 trong 4 mặt này nhé xem sao,a thấy đều rất hợp GA : Acuda S2,S3 <> Flyatt Soft <> Nittaku Factarc S1
Trong đó a khoái nhất S2 và Nit S1 ^^

Bình luận từ Facebook