Xin tƯ vẤn mẶt h3 nào hỢp vis

kodematem

Trung Sỹ
Tình hình em muốn thử ra nhập Tàu đạo xin ae tư vấn H3 nào phù hợp cho FH cốt Vis , PG 506 , lalong 2 .trong 3 cốt này chọn em nào? mong anh em chỉ giáo thanks

Bạch Long

Thượng Sỹ
Tình hình em muốn thử ra nhập Tàu đạo xin ae tư vấn H3 nào phù hợp cho FH cốt Vis , PG 506 , lalong 2 .trong 3 cốt này chọn em nào? mong anh em chỉ giáo thanks

Anh đánh H3 Neo 39 - 40 độ - k cần tune là ngon rồi. Hoặc đánh Skyline 3 Neo cũng khá hay.

bachikho

Đại Tá
bác thử combo phổ biến nhất của tụi tuyển tàu coi sao: H3 (nên xài market hệ A+booster falco và ten 64), nếu có đk hơn thì thử hàng pro với NT xem

kodematem

Trung Sỹ
thanks AE mình thử qua măt tầu ,nên từ H3 nhẹ tới nặng tiền đi nếu hợp thì ok.bác nào chơi 3 cốt trên Vis , PG 506 , lalong 2 cho lời khuyên, review nên chọn em nào đánh lâu đài không cần đổi cốt ( em đánh 2 càng ,giật bạt phải) thanks

Last edited:

viscaria

Binh Nhất
thanks AE mình thử qua măt tầu ,nên từ H3 nhẹ tới nặng tiền đi nếu hợp thì ok.bác nào chơi 3 cốt trên Vis , PG 506uwngf chơi , lalong 2 cho lời khuyên, review nên chọn em nào đánh lâu đài không cần đổi cốt ( em đánh 2 càng ,giật bạt phải) thanks
trong 3 em bạn nói trên mình khuyên bạn nên chọn e Long 2, bản thân mình cũng đã từng chơi Vis hơn 1 năm, chê thì không đúng nhưng quả thực nó hơi sịt (có khi mình mua phải Vis lởm)
từ hơn một tháng nay mình chuyển sang Long 2 thấy ổn hơn rất nhiều, đánh bóng đi thoát hơn Vis. Nhưng có điều mình thấy hợp với TG3 hơn H3,

Piing poong

Thiếu Uý
thanks AE mình thử qua măt tầu ,nên từ H3 nhẹ tới nặng tiền đi nếu hợp thì ok.bác nào chơi 3 cốt trên Vis , PG 506 , lalong 2 cho lời khuyên, review nên chọn em nào đánh lâu đài không cần đổi cốt ( em đánh 2 càng ,giật bạt phải) thanks

Nếu đã có 3 cốt đấy thì bác cũng nên thử nghiệm luôn? Nếu chưa có? Bác qua chỗ ae mượn oánh thử sẽ dễ cảm nhận hơn?! Bia

tuyetvu79

Đại Tá
mình có 1 em Vis tem đồng 90%
đã thử với HURRICANE 3 NEO TUNED (- Tốc độ: 70 Độ xoáy: 93 Kiểm soát: 82) cho BH
kết quả: tuyệt hơn mong đợi......
thử ngay đi bạn......ghiền ngay....!Bia

Piing poong

Thiếu Uý
hay quá bác ở đâu nhỉ cho em cái địa chỉ em em qua thử thì hay quá thanks bác

Bác ở Sài gòn? Hà nội? Hà nội thì qua Duy Hưng ae hay sinh hoạt có nhiều cốt Vis, Long2 riêng pg 506 thì mình chưa thấy ở HN? !

Last edited:

kodematem

Trung Sỹ
đã thử với HURRICANE 3 NEO TUNED (- Tốc độ: 70 Độ xoáy: 93 Kiểm soát: 82) cho BH

ok thanks bạn, ra tết của hàng chưa mở ,không em đã thuốc thử ngay rồi đang vật quá hehehhehhe

kodematem

Trung Sỹ
Bác ở Sài gòn? Hà nội? Hà nội thì qua Duy Hưng ae hay sinh hoạt có nhiều cốt Vis, Long2 riêng pg 506 thì mình chưa thấy ở HN? !

thanks bạn minh đang ở SG có dịpminh xẽ qua cho Hưng chủ sới nhà văn hóa thanh xuân trước mình có văn phòng ở đó

docmaorg

Đại Tá
Niềm đam mê tầu đạo của ae lớn thật, ko biết ra tết mồng 4 các clb đã mớ chưa nhỉ, mấy ngày nghỉ tết chỉ ăn với lượn mệt hết cả người.

viscaria

Binh Nhất
Niềm đam mê tầu đạo của ae lớn thật, ko biết ra tết mồng 4 các clb đã mớ chưa nhỉ, mấy ngày nghỉ tết chỉ ăn với lượn mệt hết cả người.
Mai 16h qua Dũng 9 đi em ơi, chiều nay anh và Dũng làm 12 xê rồi, 1 trận 7 và một trận 5, nhoài rồi!

kodematem

Trung Sỹ

BH dùng H3, FH bạn dùng gi????????????????????????????????????...

tuyetvu79

Đại Tá
BH dùng H3, FH bạn dùng gi????????????????????????????????????...

đây nè
[url=http://nu9.upanh.com/b4.s33.d2/b95c290ae8f3c5d996ea1e679486e413_53283009.baracuda500x500.120x1.jpg][img]http://nu9.upanh.com/b6.s32.d1/c5ed44074dbaa6e15aa4d37c6c511bf5_53283009.baracuda500x500.jpg[/url][/IMG]
- Tốc độ: 91 Độ xoáy: 98 Kiểm soát: 71 Độ cứng : 42.5

Đặc điểm

- Mặt vợt Baracuda thuộc thế hệ mới của dòng mặt Donic với lớp lót dùng công nghệ mới gần giống với Tenergy 05 của hãng Butterfly.

- Mặt Baracuda rất xoáy và rất dễ kiểm soát, phù hợp hơn khi đánh cự ly gần bàn.

docmaorg

Đại Tá
Mai 16h qua Dũng 9 đi em ơi, chiều nay anh và Dũng làm 12 xê rồi, 1 trận 7 và một trận 5, nhoài rồi!

Oài bác nào thế nhỉ, nhiều khi biết nhau nhưng ko biết nick. Hôm rồi qua D9 ko biết gặp bác này chưa nhỉ.

Bình luận từ Facebook